mume mwenye wivu


M

mohamedn

Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
34
Likes
0
Points
13
M

mohamedn

Member
Joined Feb 19, 2009
34 0 13
Mume mwenye wivu alipokua ofisini alipiga simu nyumbani kucheki kama mke wake yuko nyumbani, mke akamjibu yuko nyumbani, akamwambia siamini na kama uko nyumbani washa blender. Mke akawasha blender na mume akaridhika. Ilipofika siku ya pili mume akamuuliza tena na mke akajibu yuko nyumbani, akamwambia tena awashe blender na mke akawasha blender yakaisha. Siku ya tatu mume akaamua kwenda nyumbani bila kupiga simu akakuta mke hayuko, akamuuliza mfanyakazi 'yuko wapi mama' mfanyakazi akajibu 'mama katoka na blender tangu asubuhi hajarudi'. Mzee hoi.
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,036
Likes
16
Points
135
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,036 16 135
Copy n paste
 

Forum statistics

Threads 1,272,590
Members 490,036
Posts 30,454,479