Mume/mke wa mtu sumu jamani.... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mume/mke wa mtu sumu jamani....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by vkeisy2006, May 11, 2010.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    article-1276396-0983D7B1000005DC-814_634x344.jpg article-1276396-0983A034000005DC-396_306x423.jpg article-1276396-0983D877000005DC-725_634x590.jpg



    umemuona kijan ahuyo kamwagiwa sulphuric acid....ndokawa hivo jamani tujiepushe........


    Awais Akram was left severely disfigured after he was targeted in revenge for his liaison with businesswoman Sadia Khatoon, whom he met on Facebook.
    When her husband and family found out, they got Ms Khatoon, 24, to lure the victim out of his flat, where concentrated sulphuric acid was poured over his head.
    Mr Akram, who was left with 47 per cent burns, said he was in so much pain at the time that he wanted to die.
    'My whole body started to burn,' he said.
    He said: 'When I started feeling this, I did not know how to understand it.
    'At that point I just felt that I would be dead. Death was, I felt, a better solution than to be burning like this.'
    One witness said he looked like a 'cross between a zombie from a horror movie and the Incredible Hulk' after the attack last July.
    Ms Khatoon and her husband Shakeel Abassi, 32, later disappeared in Pakistan and detectives said they now feared for her safety.
    Her brother Mohammed Vakas admitted pouring the acid on Mr Akram, during a taped police van conversation with cousin and fellow conspirator Mohammed Adeel.
    [​IMG]
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,308
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    oooh Gosh!
     
  3. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 671
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii adhabu ni kubwa sana kuliko kosa lake
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Bora huyo, mimi nikifumania natoa roho kabisa.
     
  5. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2010
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 952
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    U think so.....!!!?
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kama wewe ni Mwanamume; basi hujaoa!

    Temea mate chini! Mshukuru Mungu kwa kukulinda na majaribu! Huyu alijaribiwa kwa mke wa mtu; Mume naye alijaribiwa kwa kufumania!
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,260
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    hasira za kufumania ni mbaya na maamuzi yake yanategemea hasira hapo ulipokumbwa na tukio mie naweza kukutoa moyo kwa kisu halafu nikauchemsha na kunywa supu yake
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Safi sana; kwa mbali naweza kuhisi wapi ni asili yenu!

    Moyo wa nani lakini?
     
  9. R

    Renegade JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,253
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Adhabu yake ni ipi?
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Atatijuuuuuu huo ndo ujira wake, i will do the same to mwizi wangu.........
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Unamshika mkono kwa upendo na kumshukuru kwa kazi nzuri aliyoifanya! Kisha unamfungulia mlango na kumsindikiza! Mamie wala humgasi kama hakikutokea kitu! Nakwambia atajinywea sumu siku ya pili!
     
  12. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahahahahaa duh,.....mshkaji ka idd amini
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Ndo watu wajifunze!
    Kama unataka mke tafuta wako sio usubiri mwenzio akuwekee ndani ndo unyemelee!
     
  14. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unasemaje Kibona??? Ngoja uje umkamate jamaa yuko juu tuone adhabu ambayo wewe utatoa harafu hiyo hiyo h2so4 (Tindikali tunakupa mkononi unakuwa umeishikilia) hapo ndo nitajua busara zako kwamba uichukue ile tindikali uiweke pembeni harafu sasa uanze kulalamika.
     
  15. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimewahi kushuhudia jamaa alitembea na mke wa mtu ambaye anafanya naye kazi mara jamaa akawakuta aliongea nao vizuri tu wakiwa wanatetemeka akamwambia mshikaji kuwa mambo ya kawaida tu kuteleza. Then akamwambia mke wake kwa sauti nzuri tu kuwa usirudie tena basi akamwacha. sasa basi yule mwanamke akaenda kwao na yule jamaa mwingine akaacha kazi na ameshahama Dar ninapoongea hivi na huko aliko atakuwa na wasi wasi sana. Jamaa alimfuata mke wake lakini yule dada akakataa kabisa kurudi.
     
  16. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Funzadume kumbuka watu kama nyie ambao mnasema nitafanya hiki na kile huwa mnaishia kulia tu, nguvu zote mwilini kwisha kwisha.
    Unaishia kusema ngoja nitakutafuta na mpaka nikuue mimi we poa tu unaenda home unachukua panga then unarudisha majeshi.
     
  17. R

    Renegade JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,253
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Masikini_jeuri, Hii nimeikubali saaaana. Kama hajiui basi atakimbia nyumba!!!! Ni adhabu lakini kwa UPENDO.
     
  18. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #18
    May 11, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na wewe ukifumaniwa?/ utolewe nini?
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    yeah wapwaaz; kwa sabubu huyo ni mkeo; ushamwapia; haifai kumwaibisha wala usichume dhambi yao kuwaua! Mshukuru Mungu umeona na umetambua; tena unaweza kuta ndani ya nyumba unanyimwa kitumbua mwaka mzima; hapa si unashukuru kuwa umejua na si ajabu Mungu karuhusu hilo litokee ili kukuponya wewe?

    Nitawapeni kisa; Kumradhi ni hadithi ndefu kidogo.

    Jamaa mmoja na mkewe walikuwa wakiishi mjini Iringa; Mume akiwa mfanyabishara wa malimbichi na mke ni muuguzi anaye fanya kazi katika hospitali ya mkoa pale Iringa. Mamaa alikuwa na mahusiano yasiyo rasmi na mtu wa nje kwa muda mrefu. Lakini Mungu siyo Abdalah bwana, ilifika siku ya siku.

    Wote tunajua kazi za uuguzi na zamu zao za usiku almaarufu kwa jina la NIGHT!(Simaanishi wote si waaminifu la!) Basi siku husika Mke aliaga kuwa amepangiwa NIGHT na jioni ilipofika akaelekea kwenye "NIGHT" yake!

    Huku nyuma familia ilipata mlo wa jioni na kwenda kulala; Usiku wa mnane ulipoingia mtoto mdogo katika familia hii akachemka ; wazazi watanielewa; kuna homa za watoto unaweza kulala nazo lakini kuna milipuko mingine hujiulizi mara mbili na hii ilikuwa ni mojawapo ya matukio hayo. Baba haraka akmchukua mwane na kumkimbiza hospitali ; kule kule ambako mkewe anafanyia kazi. Alifika na kupokelewa na wafanyakazi wenzi wa mkewe si unajua shemeji yao na kwa hakika walimpa huduma ya haraka na attention ya juu; huku wengine wakimsifia kwa uamuzi wake wa kumleta mtoto yeye peke yake! Bwana huyu akagutuka kuwa ni kweli hakumuona mkewe na aliulizia kinamana bila kuvujisha siri na akathibitisha kuwa kweli mkewe hakuwapo na siku hiyo haikuwa ya zamu kwake infact wiki hiyo yeye hayuko nigh shift kabisaa!

    Mume baada ya matibabu ya mwanawe alirudi nyumbani kulala lakini mtoto alishauriwa abaki hospitalini mpaka asubuhi yake; Mke asubuhi akarudi kama kawaida yake arudipo toka kazini na akamsabahi mumewe na kuripoti uchovu wa kazini na baada ya vishughuli vya hapa na pale alijitia kwenda kulala. Mume ndipo alipomwambia kuwa ajiandae kwani wanatakiwa kuwahi hospitali kumuona mtoto wao amelalaje baada ya kuachwa huko usiku. Mke nusura azimie lakini akajikaza na kuomba ruhusa kwa mumewe kuwa hajisikii vizuri!

    Alishindwa hata kwenda hospitali kumwona mwanawe! na baada ya mume kuondoka yeye nyuma akakimbia na kwenda kwa mjomba wa mume kuomba aje aombewe msamaha! Nisiwachoshe mwisho wa yote mwanamke ahuyu aligoma kurudi kwa Mume akidai ni kwanini mwenzie hakuareact kwa ubaya aliofanyiwa?
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    May 11, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Laiti na sie wanawake tungekuwa na hasira za hivi: Yaani kama vile wanaume atakavyoreact akimfumania mkewe iwe the same kwa mwanamke anayemfumania mumewe.
     
Loading...