Mulugo na Multiple choice questions!


Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,053
Points
2,000
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,053 2,000
Mulugo, naibu waziri wa elimu anasema hata mwaka wa 1989 maswali yote yalikuwa ni ya kuchagua isipokuwa somo la hisabati tu! wa mliofanya mtihani mwaka huo ni kweli? nauliza hivyo maana mimi niliyefanya mtihani wangu wa darasa la saba mwaa 1992 sikufanya maswali ya multiple chices pekee bali mengine yalikuwa ya kutoa maelezo!
tusaidiane hasa kwa mliomaliza shule miaka hiyo!
 
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,053
Points
2,000
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,053 2,000
ameniacha hoi alipoulizwa kuhusu kuchapia kuwa tz inaundwa na pemba na zimbabwe...kweli huyu kiazi! kaishia kuishambulia JF kuwa haimtendei haki
 
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
1,053
Points
2,000
Snipper

Snipper

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
1,053 2,000
ameniacha hoi alipoulizwa kuhusu kuchapia kuwa tz inaundwa na pemba na zimbabwe...kweli huyu kiazi! kaishia kuishambulia JF kuwa haimtendei haki
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Mpuuzi kwani yeye aliitendea haki Tz na Jf? Ni kihiyo akubali hata kama inauma.
 

Forum statistics

Threads 1,284,539
Members 494,169
Posts 30,831,030
Top