Multiple choice Questions (Marks 20 each) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Multiple choice Questions (Marks 20 each)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ELNIN0, Mar 3, 2010.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,824
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Hosea Kutojiuzuru kama pendelezo la kamati teule ya bunge na kuthubutu kuwahoji wabunge kuhusu posho mbili mbili kipindi hicho hicho- na
    Bunge kunyongonyezwa msimamo wake wa richmond - na
    Lowasa Kujisafisha na
    Rostam Aziz kuonekana hana mkono na ufisadi - na
    Sitta kutaka kunyanganywa kadi ya uananchama CCM

    Section A.

    Je ni aibu ya nani?

    a) Bunge
    b) Taifa nzima
    c) Hosea
    d) Rais na serikali yake
    e) CCM kwa ujumla

    Section B
    Mshindi wa sakata la richmond ni :-
    a) Serikali
    b) Lowassa
    c) Rostam
    d) Sitta
    f) Hosea


    Chagua jibu sahihi, tafadhali toa maelezo kujengea hoja jibu lako.
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2010
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,837
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    section A jibu B, Section B,jibu ni A,B,C na F
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 925
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Duh, swali lina majibu mengi!
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...