Mulitishwa Mukatishika, sasa kuweni wapole!


hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2014
Messages
334
Likes
92
Points
45
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2014
334 92 45
Upinzani usio na dira na tija wala usio na mashiko ni huu unaofanywa na wapinzani uchwara wa Tanzania. Wapinzani wasio hata na ujasiri wa kusimamia haki chache ambazo wamepewa kikatiba hawafai kuwa wapinzani,wapinzani wanaokubali kila amri ama tamko haijalishi ni haramu au halali hawafai kuwa wapinzani,wapinzani wanaofanya siasa za matukio wakikosa itikadi inayowatofautisha na watawala hafai kuwa wapinzani.Wapinzani waliogeuka kuwa wapingaji hata ya Yale walioyahubiri kwa nguvu hawafai kuwa wapinzani...

Wapinzani uchwara wa Tz wameungana na WASOMI WASIO NA ELIMU,WASOMI WASIO OBJECTIVE..WAMESALITI ELIMU ZAO NA KUFIKIRI KWA KUTUMIA MATUMBO YAO NA SI VICHWA VYAO.VICHWA VYAO VIMEBAKI KUINAMA NA KUINUKA KUTOA ISHARA YA NDIYO MZEE KWA WANASIASA NA WATAWALA....Sikh yenu wasomi na wapinzani uchwara inakuja..mutalipa dhambi ya usaliti munaoufanya dhidi ya watanzania wenzenu...Iko siku kitainuka kizazi cha kuhoji kizazi kitakachoasi dhidi ya mifumo kandamizi kizazi kisichoelewa siasa za majitaka na za kimangimeza za sasa tanzania

WANASIASA MUMESAHAU TUNATAKA KATIBA MPYA..
TUNATAKA UHURU WA HABARI NA MAONI
UNATAKA UTAWALA WA SHERIA
TUNATAKA USAWA
TUNATAKA UTUMISHI NA SI UMWINYI NA UMUNGU MTU.
[HASHTAG]#vyumavimekaza[/HASHTAG]
 
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2014
Messages
334
Likes
92
Points
45
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2014
334 92 45
Nini inauma mkuu..
History will judge us....
This generation of leaders will be remembered in the books of chronicles and this generation of us as the dumbest
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,777
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,777 14,983 280
Upinzani usio na dira na tija wala usio na mashiko ni huu unaofanywa na wapinzani uchwara wa Tanzania...Wapinzani wasio hata na ujasiri wa kusimamia haki chache ambazo wamepewa kikatiba hawafai kuwa wapinzani,wapinzani wanaokubali kila amri ama tamko haijalishi ni haramu au halali hawafai kuwa wapinzani,wapinzani wanaofanya siasa za matukio wakikosa itikadi inayowatofautisha na watawala hafai kuwa wapinzani.Wapinzani waliogeuka kuwa wapingaji hata ya Yale walioyahubiri kwa nguvu hawafai kuwa wapinzani...
Wapinzani uchwara wa Tz wameungana na WASOMI WASIO NA ELIMU,WASOMI WASIO OBJECTIVE..WAMESALITI ELIMU ZAO NA KUFIKIRI KWA KUTUMIA MATUMBO YAO NA SI VICHWA VYAO.VICHWA VYAO VIMEBAKI KUINAMA NA KUINUKA KUTOA ISHARA YA NDIYO MZEE KWA WANASIASA NA WATAWALA....Sikh yenu wasomi na wapinzani uchwara inakuja..mutalipa dhambi ya usaliti munaoufanya dhidi ya watanzania wenzenu...Iko siku kitainuka kizazi cha kuhoji kizazi kitakachoasi dhidi ya mifumo kandamizi kizazi kisichoelewa siasa za majitaka na za kimangimeza za sasa tanzania
WANASIASA MUMESAHAU TUNATAKA KATIBA MPYA..
TUNATAKA UHURU WA HABARI NA MAONI
UNATAKA UTAWALA WA SHERIA
TUNATAKA USAWA
TUNATAKA UTUMISHI NA SI UMWINYI NA UMUNGU MTU....
[HASHTAG]#vyumavimekaza[/HASHTAG]
Umekandia mpaka umepoteza lengo la andishi lako.
 
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2012
Messages
3,574
Likes
2,486
Points
280
1000 digits

1000 digits

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2012
3,574 2,486 280
Upinzani usio na dira na tija wala usio na mashiko ni huu unaofanywa na wapinzani uchwara wa Tanzania...Wapinzani wasio hata na ujasiri wa kusimamia haki chache ambazo wamepewa kikatiba hawafai kuwa wapinzani,wapinzani wanaokubali kila amri ama tamko haijalishi ni haramu au halali hawafai kuwa wapinzani,wapinzani wanaofanya siasa za matukio wakikosa itikadi inayowatofautisha na watawala hafai kuwa wapinzani.Wapinzani waliogeuka kuwa wapingaji hata ya Yale walioyahubiri kwa nguvu hawafai kuwa wapinzani...
Wapinzani uchwara wa Tz wameungana na WASOMI WASIO NA ELIMU,WASOMI WASIO OBJECTIVE..WAMESALITI ELIMU ZAO NA KUFIKIRI KWA KUTUMIA MATUMBO YAO NA SI VICHWA VYAO.VICHWA VYAO VIMEBAKI KUINAMA NA KUINUKA KUTOA ISHARA YA NDIYO MZEE KWA WANASIASA NA WATAWALA....Sikh yenu wasomi na wapinzani uchwara inakuja..mutalipa dhambi ya usaliti munaoufanya dhidi ya watanzania wenzenu...Iko siku kitainuka kizazi cha kuhoji kizazi kitakachoasi dhidi ya mifumo kandamizi kizazi kisichoelewa siasa za majitaka na za kimangimeza za sasa tanzania
WANASIASA MUMESAHAU TUNATAKA KATIBA MPYA..
TUNATAKA UHURU WA HABARI NA MAONI
UNATAKA UTAWALA WA SHERIA
TUNATAKA USAWA
TUNATAKA UTUMISHI NA SI UMWINYI NA UMUNGU MTU....
[HASHTAG]#vyumavimekaza[/HASHTAG]

OMG !!!!
Umeongea mambo mazito sana!!

Bwana Yesu aliwahi kusema kuwa ufalme wa Mungu uko ndani yenu.

Haya unayoyaona hayana budi kutokea ili hayo unayoyasema yatokee mioyoni mwa watanzania kabla ya kuambiwa na wanasiasa au wasomi.
 
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2014
Messages
334
Likes
92
Points
45
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2014
334 92 45
OMG !!!!
Umeongea mambo mazito sana!!

Bwana Yesu aliwahi kusema kuwa ufalme wa Mungu uko ndani yenu.
Mkuu ngoja tusubiri
Haya unayoyaona hayana budi kutokea ili hayo unayoyasema yatokee mioyoni mwa watanzania kabla ya kuambiwa na wanasiasa au wasomi.
 
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2014
Messages
334
Likes
92
Points
45
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2014
334 92 45
Mkuu ngoja tusubiri wadanganyika waamke kutoka usingizini wadai haki zao au sio
 
M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2015
Messages
4,165
Likes
2,758
Points
280
M

Mbase1970

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2015
4,165 2,758 280
Umeandika makala nzuri lakini tu wafuasi die hard wa upinzani watakushambulia maana tunatakiwa kumlaumu magufuli peke yake na siyo upinzani hasa wakati kama huu ambapo ofisi zimehamia nchi jirani kuuguza mwanasiasa mpya wa mioyoni mwetu
 
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2014
Messages
334
Likes
92
Points
45
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2014
334 92 45
Sio kukandia mkuu nimeongea ukweli mchungu NI LAZIMA UPINZANI UFANYE SIASA ZENYE TIJA ILI KULINUSURU TAIFA LETU KUWA TAIFA LA KITAWALA LISILOFUATA KATIBA WALA KUJALI MAONI YA WANANCHI
Umekandia mpaka umepoteza lengo la andishi lako.
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,777
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,777 14,983 280
Siasa zenye tija ndio zipi mkuu?
au neno 'Tija' ni msamiati kwako!
Pengine hata neno 'Siasa' nalo hulijui vizuri.
Unataka tija ipi kwenye siasa ikiwa kuulizia ahadi za 50m kwa kila kijiji alizoahidi magufuli unaona ni kosa!!
Tusaidie "kuformulate" (in makinda's tone) tuulizieje?

Makubaliano ya kitaifa ni "Decentralization of power" Magufuli ana centralize kwa makubaliano yapi yenye ithibati ya bunge?
Tija ni nini hapo! kukaa kimya au kuhoji?
Hii huuliziwa kwenye majukwaa ya kisiasa, magufuli kapiga marufuku jambo hili la kikatiba !

Wewe wa wapi mkuu?
Usitumike kisiasa hiyo ni rushwa!
Sio kukandia mkuu nimeongea ukweli mchungu NI LAZIMA UPINZANI UFANYE SIASA ZENYE TIJA ILI KULINUSURU TAIFA LETU KUWA TAIFA LA KITAWALA LISILOFUATA KATIBA WALA KUJALI MAONI YA WANANCHI
 
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2014
Messages
334
Likes
92
Points
45
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2014
334 92 45
Siasa zenye tija ndio zipi mkuu?
au neno 'Tija' ni msamiati kwako!
Pengine hata neno 'Siasa' nalo hulijui vizuri.
Unataka tija ipi kwenye siasa ikiwa kuulizia ahadi za 50m kwa kila kijiji alizoahidi magufuli unaona ni kosa!!
Tusaidie "kuformulate" (in makinda's tone) tuulizieje?

Makubaliano ya kitaifa ni "Decentralization of power" Magufuli ana centralize kwa makubaliano yapi yenye ithibati ya bunge?
Tija ni nini hapo! kukaa kimya au kuhoji?
Hii huuliziwa kwenye majukwaa ya kisiasa, magufuli kapiga marufuku jambo hili la kikatiba !

Wewe wa wapi mkuu?
Usitumike kisiasa hiyo ni rushwa!
Mkuu nataka nikwaambie upinzani huu ambao hauwezi kutetea HATA UTAWALA WA SHERIA NA KATIBA NI upinzani dhaifu kabisa na kama unajinasibu unajua siasa nieleze tofauti ya kiitikadi kati ya kambi rasmi ya upinzani bungeni na kambi ya chama tawala tuanzie hapo
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
20,777
Likes
14,983
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
20,777 14,983 280
Mkuu nataka nikwaambie upinzani huu ambao hauwezi kutetea HATA UTAWALA WA SHERIA NA KATIBA NI upinzani dhaifu kabisa na kama unajinasibu unajua siasa nieleze tofauti ya kiitikadi kati ya kambi rasmi ya upinzani bungeni na kambi ya chama tawala tuanzie hapo
Jibu viswali vidoogo nilivyouliza kabla hujaanza ku dribble mpira nenda hatua kwa hatua ukianzia na siasa zenye tija hadi mwisho.

======KARIBU=====
 
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2014
Messages
334
Likes
92
Points
45
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2014
334 92 45
Jibu viswali vidoogo nilivyouliza kabla hujaanza ku dribble mpira nenda hatua kwa hatua ukianzia na siasa zenye tija hadi mwisho.

======KARIBU=====
 
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2014
Messages
334
Likes
92
Points
45
hitler2006

hitler2006

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2014
334 92 45
Mkuu nadhani hujanielewa na hutaki kunielewa...tukubaliane kutokukubaliana mkuu jogi
 
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2010
Messages
2,054
Likes
766
Points
280
Drifter

Drifter

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2010
2,054 766 280
Mkuu nataka nikwaambie upinzani huu ambao hauwezi kutetea HATA UTAWALA WA SHERIA NA KATIBA NI upinzani dhaifu kabisa na kama unajinasibu unajua siasa nieleze tofauti ya kiitikadi kati ya kambi rasmi ya upinzani bungeni na kambi ya chama tawala tuanzie hapo
Huo upinzani uliokutibua ni upi hasa? Unaundwa na kina nani hao unaowasubiri wakufanyie kazi ya "upinzani" unayotarajia? Nieleze maana halisi ya "itikadi" - kama kweli unaifahamu - nami hakika nitakufahamisha tofauti ya "kiitikadi" kati ya kambi rasmi ya upinzani bungeni na kambi ya chama tawala. Tuanzie hapo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,455
Members 475,125
Posts 29,258,374