Muhimbili/Serikali acheni kuwekeza kwenye Magonjwa nadra!

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,264
2,000
Haipiti siku utasikia Muhimbili wamefanikisha hili, mara sijui wameweza kupandikiza kitu gani sikioni, mara Moyo umewekewa betri, yote hii ni sawa lkn ingekuwa vizuri zaidi na kwa manufaa kama hizi Rasilimali mngeziwekeza kwenye kutokomeza Magonjwa yanayotusumbua kila siku, kama Malaria, Kichocho, Kipundupindu, UTI, Hepatitis n.k. ...
 

Mtimbo

JF-Expert Member
Jan 18, 2012
1,366
2,000
Haipiti siku utasikia Muhimbili wamefanikisha hili, mara sijui wameweza kupandikiza kitu gani sikioni, mara Moyo umewekewa betri, yote hii ni sawa lkn ingekuwa vizuri zaidi na kwa manufaa kama hizi Rasilimali mngeziwekeza kwenye kutokomeza Magonjwa yanayotusumbua kila siku, kama Malaria, Kichocho, Kipundupindu, UTI, Hepatitis n.k. ...
Haulali kwenye Chandarua na kila siku unaramba matako ya wanawake, kwa nini usipate Malaria Na UTI sugu?
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,861
2,000
Mbona kawaida mkuu...wamespecialize wale....usijali magonjwa mengine yanatibiwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom