MUHIDINI NDOLANGA yuko wapi?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MUHIDINI NDOLANGA yuko wapi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiherehere, Dec 27, 2010.

  1. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Jamaa alitumia fursa nzuri kwa lile suala vyama vya soka haviingiliani na serikali.
    Fax ya FAT ilikuwa ya nyumbani kwake.

    Alimuambia Maulidi Kitenge " wewe mama huniambii kitu.... hii FAT mimi naijua"

    Namkumbuka sana huyu jamaa yuko wapi?? simtofautishi saaaaana na Mtikila maana
    anaishi kwa kuamini kwa kile anachofikili kuwa ni right hata kama ni wrong
     
  2. Satoshi Nakamoto

    Satoshi Nakamoto Member

    #2
    Nov 1, 2017
    Joined: May 28, 2017
    Messages: 20
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 5
    Thread ya tangu mwaka 2010 leo ndio naijibu!
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2017
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,155
    Likes Received: 3,632
    Trophy Points: 280
    haaaa haaaa jamaaa alikuwa mtata sana tangu enzi zile za TAWICO.....
     
  4. b

    bato JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2017
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Alitumia fursa enzi ya mzee ruksa,Loliondo gate ya mwanamfalme saudia. Namkumbuka alikuwa mwenyekiti bodi ya shule Ilboru miaka `80 na `90 mwanzoni.
     
  5. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2017
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 9,822
    Likes Received: 2,428
    Trophy Points: 280
    Wapi yupo
     
Loading...