Muheshimu mke wako


Marco Z

Marco Z

Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
30
Likes
25
Points
15
Age
30
Marco Z

Marco Z

Member
Joined Jul 4, 2016
30 25 15
Mwanamke ana utu kama vile ulivyo wewe mwanaume. Anapenda na kutarajia kuheshimiwa wakati wote. Huumia sana anapotukanwa au kudhalilishwa. Anajisikia vizuri pale anapoheshimiwa.

Mke wako anatarajia umuheshimu yeye kuliko mtu mwingine yeyote. Anahangaika kukuburudisha wewe na watoto wako, kwa hiyo anatarajia utazithamini juhudi zake na utamheshimu. Kumheshimu mke wako hakutakupunguzia ukubwa wako.

Mwite kwa majina mazuri ya heshima na kumtukuza, kama vile mpenzi, baby, a lazizi, mwandani, habibi, mahabuba, halili, mahibu, my nk na sio kumwita majina ya ovyoovyo yanayomuondelea heshima yake kama mwanamke.

Jifunzeni wanaume msije kuachwa.
 
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2016
Messages
3,037
Likes
6,222
Points
280
MIXOLOGIST

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2016
3,037 6,222 280
Naona kama umegeuza maagizo ya Mungu hivi? vitabu vitakatifu vinazungumza mwanamke amuheshimu mume wake na mume ampende mke wake.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,191
Likes
9,938
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,191 9,938 280
Mwanamke ana utu kama vile ulivyo wewe mwanaume. Anapenda na kutarajia kuheshimiwa wakati wote. Huumia sana anapotukanwa au kudhalilishwa. Anajisikia vizuri pale anapoishimiwa,

Mke wako anatarajia umuheshimu yeye kuliko mtu mwingine yeyote. Anahangaika kukuburudisha wewe na watoto wako, kwa hiyo anatarajia utazithamini juhudi zake na utamheshimu. Kumheshimu mke wako hakutakupunguzia ukubwa wako.

Mwite kwa majina mazuri ya heshima na kumtukuza, kama vile mpenzi, baby, azizi, lazizi, mwandani, habibi, mahabuba, halili, mahibu, my ...... Nk
Na sio kumwita majina ya ovyoovyo yanayomuondelea heshima yake km mwanamke. Jifunzeni wanaume msije kuachwa
Sikuzote wakati wavulana wanabalehe huwa na mawazo kama haya yako, lakini pindi utu uzima unapoingia na kuielewa ndoa practically mawazo haya ya kitoto huondoka taaratib. Hutajisikia hata kuzungumza juu ya wanawake na kamwe hutawaona tena maua, kwa sababu utakuwa sasa umewafahamu kwa rangi zao halisi.

Mdogo wangu, wanawake wako kama interview. Huna haja ya kujiandaa, hawana kanuni wala ufanano. Ishi nao inavyowezekana
 
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2013
Messages
2,527
Likes
1,106
Points
280
Polisi jamii

Polisi jamii

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2013
2,527 1,106 280
NAWEWE MUHESHIMU MUME WAKO
 
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2014
Messages
12,116
Likes
23,164
Points
280
sumbai

sumbai

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2014
12,116 23,164 280
Naona kama umegeuza maagizo ya Mungu hivi? vitabu vitakatifu vinazungumza mwanamke amuheshimu mume wake na mume ampende mke wake.
Usifungwe na mapokeo.....

Heshima na upendo vinaenda pamoja.

Ukimpenda mke utamheshimu.....
 
Marco Z

Marco Z

Member
Joined
Jul 4, 2016
Messages
30
Likes
25
Points
15
Age
30
Marco Z

Marco Z

Member
Joined Jul 4, 2016
30 25 15
Sikuzote wakati wavulana wanabalehe huwa na mawazo kama haya yako, lakini pindi utu uzima unapoingia na kuielewa ndoa practically mawazo haya ya kitoto huondoka taaratib. Hutajisikia hata kuzungumza juu ya wanawake na kamwe hutawaona tena maua, kwa sababu utakuwa sasa umewafahamu kwa rangi zao halisi.

Mdogo wangu, wanawake wako kama interview. Huna haja ya kujiandaa, hawana kanuni wala ufanano. Ishi nao inavyowezekana
Mtoka pabaya, dunia hii imejaa maudhi mengi sana ambayo kwa kiasi Fulani hatuwezi kuyazuia wala kuyadhibiti. Nazungumza na wanaume wanapotoka kazini nyumba nzima inawaka moto inakuwa kama vile simba, watoto wanatawanyika kam vile panya amwonae paka, unawafokea watoto, mke, kelele mtindo mmoja.
 

Forum statistics

Threads 1,238,772
Members 476,122
Posts 29,330,202