Wakuu, kuna mtoa mada aliyeandika kuwa Mufti Simba aliyasema maneno haya:
"Naye Mufti Mkuu, Alhaji Issa Shaabani Simba, aliwataka watoto wa marehemu kuendelea kuwa na umoja kama awali baba yao alipokuwa hai. Mufti Simba alisema ni vema watu wakaendeleza mafundisho aliyoyaacha Sheikh Yahya ya kumcha Mungu, kwani mtu anakufa lakini mafundisho yake hubaki vizazi hadi vizazi".
Tulimuuliza atuwekee source likini kimya mpaka sasa , hivi hiki kimya tunaweza kutafsiri kuwa mtoa mada hana uthibitisho?
na kuwa ameitumia JF kumzushia uwongo Mufti Simba?
Nijuzani wakuu!
Jaribu kufanya research kabla ya kulalamika.....
Hii habari ipo kwenye toviti ya gazeti la tanzania daima. Unajua kitu kinachoitwa Google?
[TABLE="width: 879"]
[TR]
[TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE="width: 599"]
[TR]
[TD] Mtoto wa Sheikh Yahya kuanza utabiri
na Nasra Abdallah
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/TD]
[TD="width: 140, bgcolor: #FFFFFF, align: center"]
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD] [TABLE="width: 599"]
[TR]
[TD] MTOTO mkubwa wa aliyekuwa mtabiri na mnajimu wa Afrika Mashariki na Kati, marehemu Sheikh Yahya Hussein, Maalim Hassan Yahya Hussein, anatarajia kufanya utabiri kwa kipindi cha miezi sita ijayo.
Akizungumza na waandishi wa habari jana mara baada ya kumalizika dua ya arobaini ya baba yake, Magomeni Mwembechai jijini Dar ers Salaam, Maalim Hassan, alisema utabiri huo utalenga katika masuala ya kisiasa, kiuchumi na kijamii.
Alisema utabiri huo atautangaza kupitia vyombo vya habari wakati wowote kuanzia sasa na shughuli hizo atazifanya nyumbani kwa baba yake Magomeni Mwembechai.
Aliongeza kuwa atakachokifanya hivi sasa ni kuenzi kazi alizoacha baba yake kwani mbali na utabiri huo wa miezi sita atakuwa akifanya utabiri kila mwisho wa mwaka.
Aliwataka wananchi wote wenye matatizo mbalimbali kufika nyumbani kwao kupata tiba na huduma mbalimbali zilizokuwa zikitolewa na baba yake.
Naye Mufti Mkuu, Alhaji Issa Shaabani Simba, aliwataka watoto wa marehemu kuendelea kuwa na umoja kama awali baba yao alipokuwa hai.
Mufti Simba alisema ni vema watu wakaendeleza mafundisho aliyoyaacha Sheikh Yahya ya kumcha Mungu, kwani mtu anakufa lakini mafundisho yake hubaki vizazi hadi vizazi.
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]