Muda mzuri wa kulala ni saa nne usiku

hata mimi

JF-Expert Member
Oct 17, 2017
1,037
2,000
"Ukilala saa nne usiku basi ni lazima utaamka tu ikifika saa nane usiku".

Ni kauli nilizoambiwaga na mwalimu wetu wa madrasa na nilipofanya utafiti mdogo nimethibitisha maneno hayo ni kweli.

Kwanini... Mimi sijui!
 

sayoo

JF-Expert Member
Nov 19, 2014
4,286
2,000
Nimeamka hapa kidogo naenda kwa toilet kisha narudi kulala,
Saa 12 kasoro nipo macho

Sasa sijui ni kwel
 

RRONDO

JF-Expert Member
Jan 3, 2010
45,256
2,000
"Ukilala saa nne usiku basi ni lazima utaamka tu ikifika saa nane usiku".

Ni kauli nilizoambiwaga na mwalimu wetu wa madrasa na nilipofanya utafiti mdogo nimethibitisha maneno hayo ni kweli.

Kwanini... Mimi sijui!
Hii ni kweli na muda huo ambao unakuwa umeshtuka ndio muda wezi wanaupenda kwasababu wengi wanaolala saa sita au Saba wanakuwa kwenye usingizi mzito.
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
170,531
2,000
"Ukilala saa nne usiku basi ni lazima utaamka tu ikifika saa nane usiku".

Ni kauli nilizoambiwaga na mwalimu wetu wa madrasa na nilipofanya utafiti mdogo nimethibitisha maneno hayo ni kweli.

Kwanini... Mimi sijui!
Sabaya ameshalala muda huu!!! Sisi bado tunachat!!! Ndo maisha yalivyo!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom