V VeroEretico JF-Expert Member Joined Jun 23, 2013 Posts 513 Reaction score 401 Aug 6, 2021 #21 Na mwanamke akujufungua kwa kawaida kuanza kula tunda recommend ni mda gani
Meljons JF-Expert Member Joined Jun 25, 2012 Posts 3,105 Reaction score 1,410 Aug 6, 2021 #22 Wiki 6. Pia ongea na daktari wako akishakucheki kwamba afya yako imerejea
Limbani JF-Expert Member Joined Apr 24, 2008 Posts 1,438 Reaction score 444 Aug 14, 2021 #23 Malaikak said: Khaaaa miez 6 babu 😂😂 ndoa zingeshavunjika Click to expand... Wewe unakaa muda gani?
Bulamba JF-Expert Member Joined Sep 17, 2011 Posts 14,267 Reaction score 13,573 Aug 14, 2021 #24 Mama apewe mida wa kupimzika walau miezi nane.Unaweza kufumua mshono
whiteskunk JF-Expert Member Joined Jul 24, 2021 Posts 3,928 Reaction score 9,449 Aug 14, 2021 #25 Mwache mke apone mkali acha tumbo, unataka kusema huna mchepuko? Tatizo nini?