LIKUD
JF-Expert Member
- Dec 26, 2012
- 19,943
- 37,825
Nimeikuta mtandaoni nami naileta kama ilivyo:
Few minutes ago, mwanamuziki LADY JAYDEE ametangaza kujitokeza kwa msanii ambae anadai alishafanya single yake ya sasa inayojulikana kama JOTO, HASIRA ... Ikimaanisha ni kama JAYDEE ameurudia wimbo huo ... According to mwanadada huyo, mtu huyo ni kutoka nchi jirani ya KENYA ... Check alichoandika LADY JAYDEE hapa chini ...
CHANZO : http://www.gongamx.com/profiles/blogs/lady-jaydee-asema-mtunzi-mwingine-wa-wimbo-joto-hasira-aibuka-ali
Few minutes ago, mwanamuziki LADY JAYDEE ametangaza kujitokeza kwa msanii ambae anadai alishafanya single yake ya sasa inayojulikana kama JOTO, HASIRA ... Ikimaanisha ni kama JAYDEE ameurudia wimbo huo ... According to mwanadada huyo, mtu huyo ni kutoka nchi jirani ya KENYA ... Check alichoandika LADY JAYDEE hapa chini ...
CHANZO : http://www.gongamx.com/profiles/blogs/lady-jaydee-asema-mtunzi-mwingine-wa-wimbo-joto-hasira-aibuka-ali