Mtumbua majipu ndani ya chama ccm,majipu mengi sana

Mtumbua majipu ndani ya chama ccm,majipu mengi sana

boyayoparuparu

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Posts
343
Reaction score
82
Endapo Mtumbua majibu ataweza kuwadhibiti wanachama wa ccm waliojiunga huko ili kulinda mali walizozipata kwa njia haramu na wale waliojiunga huko kwa lengo la kupata fulsa za kujilimbikizia mali za wizi,hapo atafanikiwa vinginevyo atashindwa vibaya,tukumbuke kuwa chama cha mapinduzi asili yake ni cha wakulima na wafanya kazi,sasa sivyo tena wafanya biashara wengi wanaokwepa kodi na watu wanajitafutia pesa zisizo halali wamejaa humo na ndio wanaokishinda nguvu chama,mwaka 2007,nilimwandikia mh,kikwete kumueleza kuwa bila kuidhibiti hali hiyo na kukirudisha chama kwa wakulima na wafanyakazi ategemee anguko kubwa sana.tumbua jipu,chama kirudi kwenye alama zilizo kwenye bendera ya chama ccm,jembe na nyundo
 
Bible Inasema kwamba Toa kwanza boriti kwenye jicho lako ndipo utoe kibanzi kwenye jicho la mwenzio.
Kwahio kama yuko serious kweli
1. Aseme kuhusu uuzwaji na ugawaji wa hovyo wa nyumba za serikali
2. Aseme kuhusu barabara zilizojengwa chini ya kiwango chini yake
3. Atueleze kuhusu hasara tulizopata so far kutokana na maamuzi yake ya hovyo
4. Apunguze salary yake maana mtangulizi wake alikua na salary kubwa sana, mbona hili halitaji
5. Atueleze kuhusu billions zilizotoweka chini ya wizara yake ambazo AG aliripoti
 
Back
Top Bottom