"Mtukufu Rais kesho tumbua DC na DED wa Sengerema"

"Mtukufu Rais kesho tumbua DC na DED wa Sengerema"

Mwaliga

Member
Joined
Jan 11, 2016
Posts
59
Reaction score
47
Kesho mh rais atakuwa wilayani Sengerema kwa ziara ya kikazi, ninamuomba ili kufuta dhana ya udikteta uchwara awawajibishe viongozi tajwa hapo juu kwa kutoa matangazo ya kulazimisha watumishi kuhudhuria mkesha wa mbio za mwenge kinyume na sheria!

Pia namuomba atoe maelekezo ya kuwalipa night watumishi wote waliohudhuria kwenye mkesha na kusaini kwenye madaftari ya mahudhurio, kwa kufanya hivyo utaondoa manung'uniko miongoni mwa watumishi na kuondoa kabisa tabia ya viongozi kukurupuka na kutoa matamko na amri za kifedhuli dhidi ya tabaka nyonge la wafanyakazi!

Nawasilisha
 
Angeanza na Makonda kwanza. Amepwaya sana. Hajui anatakiwa kufanya nini.
 
Itungwe sheria mtumishi asiyehudhuria na kuchangia shughuli za mwenge afukuzwe kazi...mwenge ni ishara ya uzalendo na uadilifu
 
Pure pombe kabisa kwa nature ya mada hii.
Simiyu Yetu kichofanyika ni dhambi dhidi ya wafanyakazi wa Serikali hasa seheria mhusiano kazini na sheria za kazi za kimataifa. Wamefanyishwa kazi za ziada baada ya muda halali na kama hawatalipwa basi ni kosa nawanatakiwa kulipwa. JPM atalifanyia kazi japo onyo..plus vyama vya wafanyakazi. Haikuwa haki kabisa
 
Itungwe sheria mtumishi asiyehudhuria na kuchangia shughuli za mwenge afukuzwe kazi...mwenge ni ishara ya uzalendo na uadilifu
Mwenge una bajeti yake ndugu yangu hupitishwa na Bunge sio kutegemea michango ya wafanyakazi au wafanyabiashara.
 
Angeanza na Makonda kwanza. Amepwaya sana. Hajui anatakiwa kufanya nini.
Una chuki binafsi na makonda wewe.

Jiji la Dar limebadilika sana hata usafi ni wa hali ya juu chini ya Makonda
 
Kesho mh rais atakuwa wilayani Sengerema kwa ziara ya kikazi, ninamuomba ili kufuta dhana ya udikteta uchwara awawajibishe viongozi tajwa hapo juu kwa kutoa matangazo ya kulazimisha watumishi kuhudhuria mkesha wa mbio za mwenge kinyume na sheria! Pia namuomba atoe maelekezo ya kuwalipa night watumishi wote waliohudhuria kwenye mkesha na kusaini kwenye madaftari ya mahudhurio, kwa kufanya hivyo utaondoa manung'uniko miongoni mwa watumishi na kuondoa kabisa tabia ya viongozi kukurupuka na kutoa matamko na amri za kifedhuli dhidi ya tabaka nyonge la wafanyakazi! Nawasilisha


Akitendea kazi ushauri wako ntaanza kumuombea kama anavyohamasishaga
 
Kesho mh rais atakuwa wilayani Sengerema kwa ziara ya kikazi, ninamuomba ili kufuta dhana ya udikteta uchwara awawajibishe viongozi tajwa hapo juu kwa kutoa matangazo ya kulazimisha watumishi kuhudhuria mkesha wa mbio za mwenge kinyume na sheria! Pia namuomba atoe maelekezo ya kuwalipa night watumishi wote waliohudhuria kwenye mkesha na kusaini kwenye madaftari ya mahudhurio, kwa kufanya hivyo utaondoa manung'uniko miongoni mwa watumishi na kuondoa kabisa tabia ya viongozi kukurupuka na kutoa matamko na amri za kifedhuli dhidi ya tabaka nyonge la wafanyakazi! Nawasilisha
Mkuu unataka awatumbue wakati wanafanya mimic behaviour? Eti aondoe tabia ya viongozi kukurupuka, hii inawezekana kweli? Labda aanze mwenyewe!!
 
Itungwe sheria mtumishi asiyehudhuria na kuchangia shughuli za mwenge afukuzwe kazi...mwenge ni ishara ya uzalendo na uadilifu
Nimekuwa nikikufuatilia na mada zako humu JF nimefikia mahali nimejiridhisha pasi na shaka kwamba wewe bichwa lako limejaza maji ya madafu halina ubongo wenye akili!!
 
Una chuki binafsi na makonda wewe.

Jiji la Dar limebadilika sana hata usafi ni wa hali ya juu chini ya Makonda

Mabadiliko, labda ni kuondolewa kwa zile bendera za vyama pale ubungo mataa! Lakini uchumi wa wakazi wa Dar, bado hali ni ngumu
 
Simiyu Yetu kichofanyika ni dhambi dhidi ya wafanyakazi wa Serikali hasa seheria mhusiano kazini na sheria za kazi za kimataifa. Wamefanyishwa kazi za ziada baada ya muda halali na kama hawatalipwa basi ni kosa nawanatakiwa kulipwa. JPM atalifanyia kazi japo onyo..plus vyama vya wafanyakazi. Haikuwa haki kabisa
Kwani Mwenge ni mali ya nani?
Tuangalie tusije tukaungiza kwenye siasa?
 
Itungwe sheria mtumishi asiyehudhuria na kuchangia shughuli za mwenge afukuzwe kazi...mwenge ni ishara ya uzalendo na uadilifu
We ni darasa la ngapi kwanza...na kwaninu usiseme raia yeyote anatakiwa kuhudhuria hayo maadhimisho ya mwenge au uzalendo ni kwa mtumishi pekee?
 
Unajua mpaka leo nawaza juu ya hili na sijapata majibu, watumishi kulazimishwa kukesha kwenye mwenge huku roll call ikipitishwa saa tatu usiku ,tisa usiku na kumi na mbili asubuhi ,sijui tunakwenda wapi
 
Itungwe sheria mtumishi asiyehudhuria na kuchangia shughuli za mwenge afukuzwe kazi...mwenge ni ishara ya uzalendo na uadilifu
Duh! Uzalendo ni kwa mtumishi wa umma tu. Je wafanyabiashara? Hukumbuki kuwa nchi ni ya wakulima, wafugaji, wafanyakazi na wafanyabiashara???

Hebu lifikirie hili tafadhari. Mkataba wa ajira ipi unmtaka mtumishi akalale kwenye mbio za mwenge? Anakesha anafanya nini?
 
Back
Top Bottom