Mtu na mke wake

Mtu na mke wake

Jitu la kienyeji

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2014
Posts
4,439
Reaction score
7,969
Huyu ndo mwanamke anaeshikilia records ya kuwa mfupi zaidi Duniani na huyo ndie mume wake.
 
Huyu ndo mwanamke anaeshikilia records ya kuwa mfupi zaidi Duniani na huyo ndie mume wake.

FB_IMG_1611087771734.jpg
 

Attachments

  • FB_IMG_1611087771734.jpg
    FB_IMG_1611087771734.jpg
    19.5 KB · Views: 9
Achilia mbali hawezi kuzaa swali langu ni hili atamuingizaje uume ? Maana mke atakuwa amelingana na uume.
 
Back
Top Bottom