MTU MMOJA AMEJINYONGA NYUMA YA BODI YA KOROSHO MKOANI MTWARA

MTU MMOJA AMEJINYONGA NYUMA YA BODI YA KOROSHO MKOANI MTWARA

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Posts
14,242
Reaction score
34,917
Mtu huyo mwenye jinsia ya kiume, bado ananing'inia kwenye mti wa Muarobaini kwenye kichaka kilichopo nyuma ya jengo la BODI YA KOROSHO Manispaa ya Mtwara mikindani na sababu bado haijajulikana.

Jeshi la polisi wameshafika maeneo haya ili taratibu zingine zichukuliwe.

View attachment 970227
 
Ukute kakusanya korosho kwa wakulima alikua na mzigo wa kutosha..kwenye malipo sasa akaambiwa tuoneshe shamba..Kangomba type! BTW Mwenyezi Mungu amuweke panapostahili.
 
kweli ukiambiwa una riho ya korosho manaake wewe ni shetani! mtoa roho kabisa
 
Back
Top Bottom