Mtoza Ushuru Arusha: Vitambulisho vya wamachinga vimezikwa Chato

Mtoza Ushuru Arusha: Vitambulisho vya wamachinga vimezikwa Chato

Mpinzire

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Posts
7,851
Reaction score
14,077
Naam ni maelezo ya wafanyabiashara wadogo kutoka soko moja huko Mjini Arusha, Mama mmoja ameelezea tukio ilo kuwa kuna mtoza ushuru anapita kukusanya ushuru hapo sokon na wafanyabiashara walipomwambia juu ya vitambulisho yeye aliwajibu kuwa vitambulisho vya wamachinga vimezikwa Chato.

Source:- Cloud Media.
Screenshot_20210911-182425_Instagram.jpg
 
ingefaa mamlaka yake ya nidhamu iliangalie suala hili kwa hatua stahiki, ikiwezekana awekwe pembeni
 
Naam ni maelezo ya wafanyabiashara wadogo kutoka soko moja huko Mjini Arusha, Mama mmoja ameelezea tukio ilo kuwa kuna mtoza ushuru anapita kukusanya ushuru hapo sokon na wafanyabiashara walipomwambia juu ya vitambulisho yeye aliwajibu kuwa vitambulisho vya wamachinga vimezikwa Chato.

Source:- Cloud Media.View attachment 1933654
Kama mtoza ushuru huyo hatashughulikiwa mpaka Jumatatu, 13/9/2021 atakuwa ana baraka zote za sime kuu kuthibitisha wanapindua kila kilichoanzishwa na kusimamiwa na JPM......hapo wanatengeneza akina Hamza wengine kwa kujua au uzembe wa ukosefu wa maadili...yatawagharimu pakubwa
 
Naam ni maelezo ya wafanyabiashara wadogo kutoka soko moja huko Mjini Arusha, Mama mmoja ameelezea tukio ilo kuwa kuna mtoza ushuru anapita kukusanya ushuru hapo sokon na wafanyabiashara walipomwambia juu ya vitambulisho yeye aliwajibu kuwa vitambulisho vya wamachinga vimezikwa Chato.

Source:- Cloud Media.View attachment 1933654
Hivyo vitambulisho vimefanya miji yote inanuka na kuonekana kama sehemu zinazokaa vichaa wasio na akili ya kupanga miji.

Kama hivyo vitambulisho vimezikwa Chato ni jambo la heri
 
Vile vitambulisho si waliambiwa unaweza kuombea mkopo benk sasa wanasubiri nini kwenda kuchukua waepukane na kuendelea kuwa machinga?
 
Kama mtoza ushuru huyo hatashughulikiwa mpaka Jumatatu, 13/9/2021 atakuwa ana baraka zote za sime kuu kuthibitisha wanapindua kila kilichoanzishwa na kusimamiwa na JPM......hapo wanatengeneza akina Hamza wengine kwa kujua au uzembe wa ukosefu wa maadili...yatawagharimu pakubwa
Kwani Hamza alifanywaje na mamlaka??
 
Huyo Zakayo atunukiwe PhD ya heshima kwa matumizi bora ya lugha ya picha. 😀😀😀
 
Back
Top Bottom