Mtoto wa masikini wa shule za kata adhidi kuipata adha ktk kuipata mikopo


S

sirbuff

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
355
Likes
170
Points
60
Age
28
S

sirbuff

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
355 170 60
Naomba nizungumzie hill swala wana jf, nmesoma criteria zitakazo tumika ktk kutoa mikopo kw wanafunzi wa elimu za juu lkn kw mtazamo wangu naona mzigo bdo umemuelemea yule mtoto wa masikini kutoka shule za kata.najua kila mmoja anafaham ukosefu wa maabara na walimu wa science ktk shule zetu na tofauti ktk shule kongwe na private kuwezesha vijana wetu kusoma science,hii inapelekea vijana wengi kusoma masomo ya sanaa ss kivumbi kuingia elimu ya juu pale mpka watakapofikiliwa kw koz zao au bajet ikibaki ndio wao wapewe naona watakaosoma ni kutoka shule za private tu na wenye uwezo basi..Mwl Nyerere alisema ukitaka kumkomboa masikini mpe elimu je hpa tutamkomboa
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Naomba nizungumzie hill swala wana jf, nmesoma criteria zitakazo tumika ktk kutoa mikopo kw wanafunzi wa elimu za juu lkn kw mtazamo wangu naona mzigo bdo umemuelemea yule mtoto wa masikini kutoka shule za kata.najua kila mmoja anafaham ukosefu wa maabara na walimu wa science ktk shule zetu na tofauti ktk shule kongwe na private kuwezesha vijana wetu kusoma science,hii inapelekea vijana wengi kusoma masomo ya sanaa ss kivumbi kuingia elimu ya juu pale mpka watakapofikiliwa kw koz zao au bajet ikibaki ndio wao wapewe naona watakaosoma ni kutoka shule za private tu na wenye uwezo basi..Mwl Nyerere alisema ukitaka kumkomboa masikini mpe elimu je hpa tutamkomboa
Shangilia si mnashangilia
 

Forum statistics

Threads 1,235,280
Members 474,471
Posts 29,216,594