Mtoto hupewa jina ndani ya siku ngapi mara baada ya kuzaliwa?

Mtoto hupewa jina ndani ya siku ngapi mara baada ya kuzaliwa?

Finder boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Posts
608
Reaction score
150
Salamu! Napenda kufahamu mtoto hupewa jina siku ya ngapi mara baada ya kuzaliwa?

Je, ni siku ya kwanza, au siku yoyote?

Msaada wenu tafadhali katika hili.
 
Mimi niliandaa jina la kiume akaja wa kike, halooo nilikaa WIKI NZIMA BILA JINA, kila wakiniuliza jina niliwajibu subirini..baada ya wiki nikaja na jina
 
Jina ni sauti inayotoka mdomoni mwa mtu akiwa anakuhitaji.
 
Back
Top Bottom