Mtoto anasiku saba tangia azaliwe aongea na kutambaa

Mtoto anasiku saba tangia azaliwe aongea na kutambaa

hakuna jipya hapo! alibeba mimba kwa miezi 24,kiumbaji mimba ni miezi 9,so 24-9=15,mean mtoto ana mwaka 1 na miezi 3 she/he is staging well:bange:
 
Msioelewa ni wale msiojua kuwa ulimwengu huu umejaa viloja na mauzauza ya kila namna...

Something might be wrong in the spiritual world...
 
Hivi pasaka yote hii na mtu anashushia viroba na kuja jamvini.?
 
Acheni mambo yenu hayo,,,mama mwenye mtoto mnajuaje km huwa anapitia hapa jf afu kwamawazo yenu hapa mnayatoa anaweza kumtupa mtoto wake,,sbb ya mawazo yenu yakipuuzi,,
 
😕Mkuu hesabu yako imekaaje miezi 24 = Mwaka 1 na mieze 3? au umetoa ile miezi 9 ya kipindi cha kawaida kilichokamilika cha kubeba mimba? Ulishasema mimba ilikuwa ya miezi 24 (2Yrs) sahihi kabisa. Umri wa mtoto unahesabiwa akishazaliwa au akiwa tumboni kile kipindi cha kujifungua kikipita basi tunaanza kuhesabu umri wa mtoto na sio miezi ya ujauzito?

Wewe unahesabu miaka yako vipi au kuanzia siku ya mwisho mamako kupata headhi kabla hajabeba mimba yako? Kwa maana si rahisi kujua siku sahihi mimba iliposhika, au kutoka kuzaliwa kwako?
 
Ulipaswa kumuuliza swali hili alie comment na sio mimi...Pitia comments zote utaelewa kwanini nimeuliza hili sawa. Pasaka njema yenye furaha
Wewe unahesabu miaka yako vipi au kuanzia siku ya mwisho mamako kupata headhi kabla hajabeba mimba yako? Kwa maana si rahisi kujua siku sahihi mimba iliposhika, au kutoka kuzaliwa kwako?
 
ni sahihi huyo mtoto kuongea na kutambaa kwa sababu mhatua hiyo ya ukuaji ina anza kuonekana baada ya miezi 18 tangu kutungwa kwa mimba
 
Back
Top Bottom