Mtoto anaharisha kila akinyonya


Mr Anold

Mr Anold

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2012
Messages
215
Likes
24
Points
35
Mr Anold

Mr Anold

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2012
215 24 35
Dr naomba msaada maana mwanangu miezi 3 kasoro siku 6 anaharisha maji maji kila baada ya kunyonya. Tatizo lilianza jana usiku.

Kuna wanaotuambia eti yawezekana mama yake ni mjamzito na wengine wanasema ni side effect za sindano ya chanjo ambayo alichomwa ijumaa. Nimebaki dilema sasa.

Haonyeshi dalili za maumivu na amechangamka anacheza vizuri kabisa ila tu akishanyonya withing 2 to 3minutes anapoo maji maji.

Naomba msaada.
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
PELEKA MTOTO HOSPITAL HARAKA SANA
HUU NI KATI YA MAGONJWA YANAYOUA WATOTO KWA MUDA MFUPI.

NYANYUKA SASA HIVI.
nimeandika kwa herufi kubwa kuonesha msisitizo, mkeo hakuambiwa klinik?
 
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,554
Likes
239
Points
160
Evarm

Evarm

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,554 239 160
Kongosho amekusikia :)
 
Last edited by a moderator:
contagious

contagious

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
531
Likes
328
Points
80
contagious

contagious

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
531 328 80
WanaJf, naomba mnijuze dawa ya asili na kizungu ambayo inasaidia kusafisha maziwa mwanangu anamiezi mitano kila akimaliza kunyonya tu anaharisha lakini pia ameanza kukaa ni wakiume.

Nnaomba ushauri na msaada wa haraka.
 
M45

M45

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2015
Messages
628
Likes
38
Points
45
M45

M45

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2015
628 38 45
Mama wa mtoto akachukue vipimo vya mimba inawezekana mama ana mimba
 

Forum statistics

Threads 1,273,108
Members 490,297
Posts 30,471,653