Mtoto anafundishwa nini hapa?

Mtoto anafundishwa nini hapa?

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,715
Reaction score
167,722
395094_10151139537498865_2031466774_n.jpg
 
Hii inaitwa kuwa uyaone, matamu na machungu ya hii kitu.
Hii kitu inaweza kukufanya upoteze maisha yako, hii kitu inaweza kukufanya ufilisike, na hii kitu yaweza kukufanya utajirike, iheshimu sana
 
Hii inaitwa kuwa uyaone, matamu na machungu ya hii kitu.
Hii kitu inaweza kukufanya upoteze maisha yako, hii kitu inaweza kukufanya ufilisike, na hii kitu yaweza kukufanya utajirike, iheshimu sana

true kuna watu wanadrive mavogue, mabmw,kilimo kwanza kwa sababu ya hiii kitu hii kitu hii!!:glasses-nerdy:
 
Hii inaitwa kuwa uyaone, matamu na machungu ya hii kitu.
Hii kitu inaweza kukufanya upoteze maisha yako, hii kitu inaweza kukufanya ufilisike, na hii kitu yaweza kukufanya utajirike, iheshimu sana

nimeipenda hii
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom