Mtikila: Let someone make the corpse work

Mtikila: Let someone make the corpse work

Acha huo usemi kabisa.

Mtu aliuawa halafu wewe unaleta mambo ya "Allah wa warabu".
Nimeshindwa iona hiyo video but I think it concern about the PK crucuial acts of killing millionas of people.
Serikali ilishashindwa kumpa sapoti Rev.Mtikila since at the begining kwa kumwona mpinzani i think plus udini on the past uongozi. He is truly a hero.
 
nimeona video hii imenifanya nifikiri sana, Hivi tulishindwa kumlinda?


Katika makosa mkubwa sana kama wananchi na nchi tulilofanya ni hilo la Mtikila kuuawa Kama kuku.

Historia itawahukumu wote waliopaswa kumlinda huyu Jamaa.

Rest in Peace , Mtikila.
 
Nimeshindwa iona hiyo video but I think it concern about the PK crucuial acts of killing millionas of people.
Serikali ilishashindwa kumpa sapoti Rev.Mtikila since at the begining kwa kumwona mpinzani i think plus udini on the past uongozi. He is truly a hero.


Alizungumza namna , rwanda inavyoeneza matatizo katika nchi ya burundi na DR Congo pia, mpango wa rwanda kusaidia malawi ili wateke eneo lote la Ziwa Nyasa kwa kupitishia wanajeshi kule zambia kisha waingie malawi .

Na akawa anasisitiza kuwa wao kama chama cha DP wanaangalia usalama wa nchi na siyo siasa uchwara.

Mtikila, ni Shujaaa kwa siku alizoishi.
Japo, hajaandikwa kama wengine walivyoandikwa kwa waliyofanyia nchi zao ila tunapaswa kuangalia watu ambao ni tunu na assets katika nchi yetu na Kuwalinda.

Any way, its unfortunate that, We only Live Once.
 
May be he was the inside man!

"the highest risk shoud give the maximum profit"
inasemekana mtikila alikuwa informer wakat akina mandela wanahangaika na kaburu,alikiri kuwakaribisha fdlr nyumbani kwake..kuikoromea serikali huenda ilikua kama mbwa mkorofi na mfugaji wake
 
Watu wa aina ya Mtikila ni misingi mikuu ya mabadiliko kaktika tawala dhalimu ila umuhimu wao huonekana wangali kaburini!
 
inasemekana mtikila alikuwa informer wakat akina mandela wanahangaika na kaburu,alikiri kuwakaribisha fdlr nyumbani kwake..kuikoromea serikali huenda ilikua kama mbwa mkorofi na mfugaji wake
Natamani mtu anipe academic Cv yake nijue alisoma nini
 
Rev. Mtikila was one of the best politicians this country has ever produced!
Brutally honest (Thou sometimes you crossed boundaries) meticulous and viciously hell-bent on his beliefs.
Rest in Dear Peace Pastor!
 
Alizungumza namna , rwanda inavyoeneza matatizo katika nchi ya burundi na DR Congo pia, mpango wa rwanda kusaidia malawi ili wateke eneo lote la Ziwa Nyasa kwa kupitishia wanajeshi kule zambia kisha waingie malawi .

Na akawa anasisitiza kuwa wao kama chama cha DP wanaangalia usalama wa nchi na siyo siasa uchwara.

Mtikila, ni Shujaaa kwa siku alizoishi.
Japo, hajaandikwa kama wengine walivyoandikwa kwa waliyofanyia nchi zao ila tunapaswa kuangalia watu ambao ni tunu na assets katika nchi yetu na Kuwalinda.

Any way, its unfortunate that, We only Live Once.
Kabisa mkuu.
 
Natamani mtu anipe academic Cv yake nijue alisoma nini

Hizo.CV na vyeti na shule za darasani hazina chochote mbona wengi wametuletea majanga na degrees, PhD na professors wametuletea , makinikia, escrow , Richmond, kila aina ya uchafu

The guy was gifted and talented naturally.

Siyo hizi porojo, za wanaojiita wasomi na vyeti vingi , CV ndefu kama kitabu cha biology ila mwisho wa siku imekuwa ni aibu tupu kwa taifa hata na vyuo walivyosoma.

Angalia hapo, utaelewa
NANI NI NANI URAIS: Mchungaji Christopher Mtikila: Mwenyekiti DP
 
Back
Top Bottom