mtihani wa kiswahili kidato cha nne 2011


Wizzo

Wizzo

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
710
Likes
95
Points
45
Wizzo

Wizzo

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
710 95 45
isee jamaa waliotunga mtihani wa kiswahl mwaka ni noma,mtihani ni mgumu haufanyiki,kiswahil kimekua kigumu zaidi ya math..jamani mmeamua kuwakomesha hawa watoto wasisome zaidi.it was not fair for them
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,443
Likes
2,814
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,443 2,814 280
hii kitu nimesikia toka kwa mdogo wangu,yaani kiswahili ni zaid ya hesabu,tanzania siwawezi.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Ji2 lilikua halisomi,kutwa lnashind fb afu linakuja kusngzia mtian mgumu.
 
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2011
Messages
292
Likes
15
Points
35
Greater thinker

Greater thinker

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2011
292 15 35
Mbona ilikua nyeupe2..maswal meng n ya uelewa zaid co kumeza
 
Salanga

Salanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
375
Likes
3
Points
0
Salanga

Salanga

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
375 3 0
Ji2 lilikua halisomi,kutwa lnashind fb afu linakuja kusngzia mtian mgumu.



Senetor badilisha huu mtazamo wako ya kwamba elimu ni kutesana.

Maswala ya kuteswa UDSM yasikufanye tukuone unafikiria kama wazee wanaokutesa hapo UDSM.

Vijana wasomo ni lazima tuchukue hatua za madhubuti kuikomboa elimu yetu ya kutesana.

Nchi zatu{ambazo elimu yake iko juu kuliko Tz na hiyo UDSM }wanarithishana elimu kwa upendo na si kwa ghadhabu eti wasomi wasiwe wengi wakawapiku,mawazo ya kizamani hayo,unaweza kutenga muda wa recreation na wa kusoma.
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,428
Likes
3,008
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,428 3,008 280
isee jamaa waliotunga mtihani wa kiswahl mwaka ni noma,mtihani ni mgumu haufanyiki,kiswahil kimekua kigumu zaidi ya math..jamani mmeamua kuwakomesha hawa watoto wasisome zaidi.it was not fair for them
unapenda holoholo sio?
pole sana. tunapima uelewa na siyo kukariri na mazoea ya kufanya mitihani. wakati wewe unalalamika, kuna wengine watatoka na A tena zilizonona.

kama kijana wako hakujiandaa, usianze kuwalaumu NECTA
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,428
Likes
3,008
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,428 3,008 280
Senetor badilisha huu mtazamo wako ya kwamba elimu ni kutesana.

Maswala ya kuteswa UDSM yasikufanye tukuone unafikiria kama wazee wanaokutesa hapo UDSM.

Vijana wasomo ni lazima tuchukue hatua za madhubuti kuikomboa elimu yetu ya kutesana.

Nchi zatu{ambazo elimu yake iko juu kuliko Tz na hiyo UDSM }wanarithishana elimu kwa upendo na si kwa ghadhabu eti wasomi wasiwe wengi wakawapiku,mawazo ya kizamani hayo,unaweza kutenga muda wa recreation na wa kusoma.
Sio kutesana, ni kulindiana heshima.
Hakuna kilichotungwa ambacho kiko nje ya mtaala wao. tusubiri matokeo. waliokuwa wanaenda shule kusoma tutawaona na waliokuwa wanaenda ili kusogeza siku tutawaona.
Usitetee ujinga ndugu
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,435
Likes
72
Points
145
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined Nov 11, 2010
11,435 72 145
isee jamaa waliotunga mtihani wa kiswahl mwaka ni noma,mtihani ni mgumu haufanyiki,kiswahil kimekua kigumu zaidi ya math..jamani mmeamua kuwakomesha hawa watoto wasisome zaidi.it was not fair for them
najisikia vibaya ! Mtoto wangu kalalamika sana, mie nikamponda !
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
isee jamaa waliotunga mtihani wa kiswahl mwaka ni noma,mtihani ni mgumu haufanyiki,kiswahil kimekua kigumu zaidi ya math..jamani mmeamua kuwakomesha hawa watoto wasisome zaidi.it was not fair for them
aliyekuambia maths inatakiwa kuwa ngumu kuliko kiswahli ni nani? Acha ufinyu wa mawazo, na hakuna swali gumu duniani.
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
5,878
Likes
1,836
Points
280
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
5,878 1,836 280
unapenda holoholo sio?
pole sana. tunapima uelewa na siyo kukariri na mazoea ya kufanya mitihani. wakati wewe unalalamika, kuna wengine watatoka na A tena zilizonona.

kama kijana wako hakujiandaa, usianze kuwalaumu NECTA
mzee kumbe uko necta!
 
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
606
Likes
15
Points
35
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
606 15 35
HAKUNA MTIHANI MGUMU WATOTO SIKU HIZI HAMSOMI!!!HIYO MNAYOSEMA MIGUMU MATOKEO YAKITOKA KUNA WENGINE WAMEPATA A's ZOTE..SASA UGUMU UKO WAPI!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Didia

Didia

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
719
Likes
100
Points
45
Didia

Didia

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
719 100 45
isee jamaa waliotunga mtihani wa kiswahl mwaka ni noma,mtihani ni mgumu haufanyiki,kiswahil kimekua kigumu zaidi ya math..jamani mmeamua kuwakomesha hawa watoto wasisome zaidi.it was not fair for them
we vipi? mnapenda tu mteremko he!
 
Wizzo

Wizzo

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
710
Likes
95
Points
45
Wizzo

Wizzo

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
710 95 45
ok,tuache maneno ngoja matokeo yatoke utaona penati za kiswahili ndipo utapojua ninachokisema...ile pepa ilikua haijibiki kwa mujibu wa watahiniwa we
ngi mikoa ya tz
 
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
1,247
Likes
306
Points
180
Anita Baby

Anita Baby

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
1,247 306 180
Tatizo wa2 wamekariri kua kiswahili somo jepesi kumbe kila somo na uzito wake. Big up necta.
 
P

People

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
364
Likes
0
Points
33
P

People

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
364 0 33
Sio kutesana, ni kulindiana heshima.
Hakuna kilichotungwa ambacho kiko nje ya mtaala wao. tusubiri matokeo. waliokuwa wanaenda shule kusoma tutawaona na waliokuwa wanaenda ili kusogeza siku tutawaona.
Usitetee ujinga ndugu
Mwambie coz naona anauelewa wa negative.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,219
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,219 1,919 280
Senetor badilisha huu mtazamo wako ya kwamba elimu ni kutesana.

Maswala ya kuteswa UDSM yasikufanye tukuone unafikiria kama wazee wanaokutesa hapo UDSM.

Vijana wasomo ni lazima tuchukue hatua za madhubuti kuikomboa elimu yetu ya kutesana.

Nchi zatu{ambazo elimu yake iko juu kuliko Tz na hiyo UDSM }wanarithishana elimu kwa upendo na si kwa ghadhabu eti wasomi wasiwe wengi wakawapiku,mawazo ya kizamani hayo,unaweza kutenga muda wa recreation na wa kusoma.
Hivi kuna shule ngumu kama ya undergraduate SUA?
Au siku hizi za semister system mambo yamekuwa mepesi.
 

Forum statistics

Threads 1,238,736
Members 476,123
Posts 29,328,511