Mtihani wa kichina

Mtihani wa kichina

Hapo ni noma!! kuna visingizio vingi sana vya kufeli, jua kali macho yanaumma, upepo, mvua, vumbi, aaaaaaaaaaahh!!!!
Kweli china ni balaa
 
Hii kawaida...pale udsm kaifanya sana karamagi...siku ya test yake alikuwa anachukua madarasa ya chuo kizima.
kumbe nawe ni mwathirika wa karamagi.........lakini mwisho wa siku watu wakitoka wanahadisiana jinsi walivyokuwa wanapiga chabo.
 
hapo chabo ni rahisi sana mwache mwanafunzi aitwe mwanafunzi..............wazee wa chabo wanapiga bila ya shida yeyote.............watu wana kila mbinu za kupiga chabo we acha tu.
 
Ata madawati yanapangwa kwa mstari ulionyooka, na apo kuibia sio rahishi. Kudaaaaaadadeki mchina!

555300_374885752560965_100001186307723_978086_92386900_n.jpg
hapo chabo haipigwi kwa kuonyeshana answer sheet ..............bali mnaongea na mwenzako unamuuliza swali fulani jibu lake nini uku macho yakiwa busy kwenye karatasi yako kama siyo wewe vile .................naye mwenzako anakujibu kwa kuongea...............mana hii style haina evedence kama nilikuwa naibia unaweza sema najiongelea mwenyewe.
 
Nasikia ukiiomba kwenda kujisaidia chooni kuna TV security Scan
 
NECTA wajifunze namna hii ya ufanyaji mitihani
...hata wakijifunza hao wanafunzi watawaweka wapi? Itabidi barabara ya Ally Hassan Mwinyi ifungwe kuanzia salender bridge mpaka mwenge then wapange madawati vijana wachape paper!!
 
kwa wale wa CPA nadhan mnakumbuka vile vikao vya diamond, PTA, Msimbazi centre, PATEL BROTHER HOOD!!!
 
Mimi nilishafanya mitihani huko kwao, hapo kila mstari ni darasa tofauti kwahiyo utakuta mtihani wako unafana na wambele yako na nyuma yako na yule wliekua baada ya mistari milwili au mitatu pembeni...Very good principle, kila mtu anajitegemea hapo. hakuna vishawishi.
 
Back
Top Bottom