Mtazamo tu: Sijamuunga mkono Obama kabisa


SAUTI YAKO

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
2,358
Likes
839
Points
280
SAUTI YAKO

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
2,358 839 280
Sisukumwi na weusi wangu tii nilionao ...ila nashangaa kumuona MTU alopata kura nyingi toka Kwa weusi ili awaongoze Leo akidiriki kwenda upande mwengine kuwakingia kifua weupe walofanya upuuzi.kweli simuungi mkono amenikosea sana anatakiwa angekaa kimya kuliko kwenda kuzitia nguvu familia za wauaji waloua waafrika wenzie Kwa makusudi.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,803
Likes
46,237
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,803 46,237 280
Kwani Marekani inakuhusuje wewe?

Wewe ni mbeba maboksi au mla vumbi?

Kama ni mla vumbi basi utakuwa ni mshobokaji tu.

Mshobokaji wa USA na nambo yake.

USA baby
upload_2016-7-13_14-2-31-png.366017
upload_2016-7-13_14-2-32-png.366018
upload_2016-7-13_14-2-33-png.366019
.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,139
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,139 280
Sasa mlitegemea Rais asiwaunge mkono polisi?

Siku zote Rais wa popote pale atawaunga mkono watu wa security....


Two wrongs do not make right ....

hata kama kuna polisi wazungu wabaguzi na wauaji
haifanyi kuwa i halali kwa mtu kuua polisi yeyote mzungu
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,803
Likes
46,237
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,803 46,237 280
Sasa mlitegemea Rais asiwaunge mkono polisi?

Siku zote Rais wa popote pale atawaunga mkono watu wa security....


Two wrongs do not make right ....

hata kama kuna polisi wazungu wabaguzi na wauaji
haifanyi kuwa i halali kwa mtu kuua polisi yeyote mzungu
After all, kwa nini Watanzania wanajali hivyo ilhali wengi hujifanya ni anti-everything American?

They should worry more about this stuff right here.

 
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
5,519
Likes
4,302
Points
280
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
5,519 4,302 280
Kuna mizungu aisee iliyojichokea inatembea na vilaka matakoni yaani kila yanapotajwa maovu yanayofanywa na US wanayapinga why?

Hata kama nikweli lakini itabisha tu....
 
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
5,519
Likes
4,302
Points
280
BlackPanther

BlackPanther

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
5,519 4,302 280
Sisukumwi na weusi wangu tii nilionao ...ila nashangaa kumuona MTU alopata kura nyingi toka Kwa weusi ili awaongoze Leo akidiriki kwenda upande mwengine kuwakingia kifua weupe walofanya upuuzi.kweli simuungi mkono amenikosea sana anatakiwa angekaa kimya kuliko kwenda kuzitia nguvu familia za wauaji waloua waafrika wenzie Kwa makusudi.
Naunga mkono hoja
 
Bu'yaka

Bu'yaka

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
999
Likes
686
Points
180
Bu'yaka

Bu'yaka

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2010
999 686 180
Nimeshangaa kumsikia Obama anaongea uongo alipokuwa Warsaw kwamba Wamarekani wote wamesikitishwa mno na mauji ya polisi, Dallas. Obama anajua fika kwamba kuna baadhi ya watu walipata ahueni, waliona kama "wamerudisha magoli" kwa kuuliwa polisi. Na ukweli ni kwamba bila kuuliwa polisi kusingekuwa na mjadala mpana kuhusu ubaguzi na mauaji ya wanaume weusi.

Obama ilibidi atafute lugha nyingine ya kueleza masikitiko yake, si kusema uongo.
 
hawaii

hawaii

Senior Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
139
Likes
125
Points
60
hawaii

hawaii

Senior Member
Joined Oct 19, 2012
139 125 60
Kwani Marekani inakuhusuje wewe?

Wewe ni mbeba maboksi au mla vumbi?

Kama ni mla vumbi basi utakuwa ni mshobokaji tu.

Mshobokaji wa USA na nambo yake.

USA baby View attachment 366017 View attachment 366018 View attachment 366019 .
Utumwa wa kujitakia ni kitu kibaya sana. Wewe mbantu mwenzangu huwa sikuelewi kabisaaa. Inaonekana kama ungekuwa black american ungenyanyasa sana watu kutoka Africa. Acha hizo ndugu yangu,hiyo nchi ina wenyewe na sio wewe unakaa huku jf kila post usa baby...
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,803
Likes
46,237
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,803 46,237 280
Utumwa wa kujitakia ni kitu kibaya sana. Wewe mbantu mwenzangu huwa sikuelewi kabisaaa. Inaonekana kama ungekuwa black american ungenyanyasa sana watu kutoka Africa. Acha hizo ndugu yangu,hiyo nchi ina wenyewe na sio wewe unakaa huku jf kila post usa baby...
Umejuaje mimi ni Mbantu mwenzio?

Unanijua wewe?

Hebu tambaa huko.

USA baby
upload_2016-7-13_22-10-32-png.366082
upload_2016-7-13_22-10-34-png.366083
upload_2016-7-13_22-10-35-png.366084
.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,803
Likes
46,237
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,803 46,237 280
Kwa hiyo wewe sio mbantu mwenzangu, una Yup'ik au aleuit origin? Acha hizo..umeamua kuikataa mpaka asili yako..noma sana
Acha kujishongondia hapa.

Unanijua hadi useme mi ni mbantu mwenzio?
 
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
13,257
Likes
1,999
Points
280
N

Nonda

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
13,257 1,999 280
Sisukumwi na weusi wangu tii nilionao ...ila nashangaa kumuona MTU alopata kura nyingi toka Kwa weusi ili awaongoze Leo akidiriki kwenda upande mwengine kuwakingia kifua weupe walofanya upuuzi.kweli simuungi mkono amenikosea sana anatakiwa angekaa kimya kuliko kwenda kuzitia nguvu familia za wauaji waloua waafrika wenzie Kwa makusudi.

 
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2012
Messages
4,391
Likes
2,820
Points
280
mafinyofinyo

mafinyofinyo

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2012
4,391 2,820 280
After all, kwa nini Watanzania wanajali hivyo ilhali wengi hujifanya ni anti-everything American?

They should worry more about this stuff right here.

Ni Kweli mkuu. Ya kwetu yametushinda tunakimbilia kujadili mambo ya Nchi zilizoendelea. Hiyo video imenisikitisha Sana yaani Waafrika tunaishi kama wanyama.
 

Forum statistics

Threads 1,236,086
Members 474,988
Posts 29,246,093