Mtazamo: Mkullo aiponza Serikali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtazamo: Mkullo aiponza Serikali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchemsho, Apr 19, 2012.

  1. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,127
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Taarifa ya Mh. Zitto kutangaza kukusanya saini za wabunge 70 ili kupata uhalali wa kuitisha kura ya maoni ya kutokuwa na imani na waziri mkuu iwapo mawaziri wanaolalamikiwa hawatajitathmini na kujiona kama bado wanastahili kuendelea kuwa mawaziri. Binafsi inanikumbusha malumbano ya mwaka jana kati ya Zitto na Mkullo, ambapo zitto alitoa taarifa bungeni kwamba serikali imefilisika na haina fedha hata za kulipa mishahara.! Kwa upande wake waziri mkullo alimjia juu zitto na kumnanga eti anajitafutia umaarufu, malumbano yaliendelea ndani na nje ya bunge, mwisho wa siku ukweli ulijitenga , kweli serikali imeishiwa na madeni yanaongezeka. Lakini pia hapo jana bungeni zitto alimtuhumu mkullo kwamba ndie waziri anaengoza kwa safari za nje na ndio wizara inayoongoza kwa madudu. Kwa maoni yangu naona zitto ameitega serikali ili mkullo aondoke na yeye asimame kifua mbele. Nawasilisha.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    kwanza inawezekana kajificha nyumbani kwake Kimamba, Kilosa ... hajaenda Washington huyu
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo vita ukianza lazima iishe na kieleweke. Zitto safi sana.
     
  4. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 12,984
    Likes Received: 5,856
    Trophy Points: 280
    Mkuu VITA AKILI!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Nimeanza kuamini wale wazee wanaosema kuwa walimuona Mkulo akija na baba yake akitokea Malawi.
    Maana hana ata hcembe ya uchungu na fedha za nchi hii
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,780
    Likes Received: 531
    Trophy Points: 280
    kwao Zambia/Malawi
     
  7. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    yan filikunjombe amemtaja waziri mbadhirifu wa mali za umma kuliko wote waziwazi duuuuu jamani jioni hii bungeni hapatoshi yan bunge hadi raha kuangalia.haki ya kweli watu tunakatwa kodi bila huruma halafu wanatafuna??????mwisho wao umefika
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Zitto ameitega serikali ili Mkulo aondoke, na yeye asimame kifua mbele!
    Mkuu! So what is your point here?
     
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
     
  10. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,438
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Jamani, Hapa hoja siyo vita kati ya ZItto na Mkullo! Suala zima ni ufujaji wa hela serikalini haswa kwa Mkullo! Mnaichengesha hoja nionavyo mimi
     
  11. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    tusiikimbie hoja na kuangalia swala la Zitto vs Mkullo.. hoja hapa ni kuiwajibisha serikali.
     
Loading...