Mtazamo 2

Mtazamo 2

Team R

Senior Member
Joined
Jan 2, 2014
Posts
186
Reaction score
33
kwasasa dunia linaongezeko kuwa la bnadamu ila wengi wao ni wanawake Na asilimia kidogo ni wanaume.Je ww kama mwanaume unaitaji kuwa na wanawake wa ngapi katka maisha yako ukipewa nafasi ya KUCHAGUA.na Mwanamke unakubali kuwa na wake wenza (kumilikiwa weng na mwanaume mmoja)
 
acheni kuwa na uelewa mdogo cha muhmu fikiria utaelewa 2 au mpaka mtafuniwe na kumeza ham wezi mh
 
acheni kuwa na uelewa mdogo cha muhmu fikiria utaelewa 2 au mpaka mtafuniwe na kumeza ham wezi mh
Dogo, uliambiwa huku ndo kwa kuleta utumbo? Butcher za fb zimejaa? Stupid.
 
mabata mado dogo yanaogelea yanaogela,
katika shamba nzuri la bustani
yanapenda kuliia pwaa ................................
 
JamiiForums
where we dare to talk openly
 
Back
Top Bottom