Mtawa agongwa na gari akitokea Kanisani Dar

Mtawa agongwa na gari akitokea Kanisani Dar

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
5,224
Reaction score
1,686
Mtawa wa Shirika la Mama Yetu wa Usambara (C.O.L.U), Sista Salesiana Paul Shayo Amegogwa na kufariki dunia papo hapo akiwa anavuka barabara maeneo ya Baraza la Maaskofu (TEC), Kurasini jijini Dar es Salaam.
Baadhi ya mashuhuda walisema pamoja na gari hilo kukimbia baada ya kusababisha ajali, waliokuwepo eneo hilo walifanikiwa kuokota kioo cha gari hiyo kilichokuwa na namba iliyonyesha namba ya gari hilo kuwa ni la Serikali.

Chanzo:MWANANCHI
 

Attachments

  • IMG_20180324_083207.jpg
    IMG_20180324_083207.jpg
    161.8 KB · Views: 48
Dah jamaa kafanya kosa kubwa sana la kiufundi,Sista apumzike sehemu salama.
Nchi nyingine ukimgonga mtu ukamsaidia haraka hukumu upungua kidogo
 
Mungu akuweke na akulipe kile unachostahili kulipwa na unapostahili kuwekwa. Amin.
 
Dah jamaa kafanya kosa kubwa sana la kiufundi,Sista apumzike sehemu salama.
Nchi nyingine ukimgonga mtu ukamsaidia haraka hukumu upungua kidogo
Dah jamaa kafanya kosa kubwa sana la kiufundi,Sista apumzike sehemu salama.
Nchi nyingine ukimgonga mtu ukamsaidia haraka hukumu upungua kidogo
kibongo bongo Eneo kama lina watu wengi ukisimama waweza kukuua.bora kukimbilia polisi ,au ukapark gar mahali urudi chap kivingine,Apumzike mahala pema sister
 
Gari lina namba za serikali???? Angekua askofu labda ,Ila sijawahi sikia tamko la masister .
R.I.P Dada sister
 
RIP !! Ila jamani watu wa usalama barabarani tunaomba mtusaidie!! Haya magari ya serikali na mengine sijui yanaandikwaga DFP jamani barabarani ni hatarii!! Na hayasimamishwii[emoji41] [emoji41] [emoji41] [emoji41]
 
Back
Top Bottom