Mtanzania vs Condom | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtanzania vs Condom

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Sokomoko, Sep 13, 2010.

  1. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mtanzania usitumike kama Condom, Condom ni muhimu during sexual intercourse na uchafu thereafter. Mafisadi watakutumia sasa kisha watakutosa wakishinda............ Nimeona niiweke hapa huu ni mtazamo wa rafiki yangu mmoja hivi alie ughaibuni sijui kama kuna ukweli wowote.....
     
  2. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 7,931
    Likes Received: 5,083
    Trophy Points: 280
    Mbona hata humu tunao watu wa aina hiyo wanaotumika kama ........
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    YaYa na TandaleOne ni kama condoms!
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,919
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Duh!
     
  5. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,783
    Likes Received: 772
    Trophy Points: 280
    hii ni balaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...