mtangazaji wa tbc pendael omary yuko wapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mtangazaji wa tbc pendael omary yuko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pota, Jul 9, 2012.

  1. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,813
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wadau uyu chalii alikuwa anatangaza kipindi cha michezo tbc1,nilikuwa napenda sana presentation yake,
     
  2. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,724
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Labda naye ameenda BBC au DW. Maana wengi wakipotea huku kwetu wanakimbilia huko.
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,596
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nilimsikia siku moja BBC swahili yeye na Lisajo mwakabuku. Nahisi wako huko.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,584
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Jamaa alikuwa anakipatia sana na kuweka 'vimbwanga' kidogo
     
  5. Kobaba

    Kobaba JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    jee, Ezekiel Mwalongo amepotelea wapi na yeye?
     
  6. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,724
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyu simfahamu kabisa!
     
  7. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    pendael mkuu alipata skendo moja hv enzi za TIDDO MHANDO alimpa promo za kutosha mgombea mmoja wa CDM na ambaye ss hv ni mh,kuanzia hapo nae akakumbwa kwenye mkumbo wa Tido(mwenye kufahamu na afahamu)
     
  8. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,861
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    mdau huyu alikuwa fasta kama nini, kiukweli mimi napenda saaana anavyotangaza,sijaangalia tbc mda sasa jamaa haonekani nini???
     
  9. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamaa alikua mtayarishaji mzuri wa kipindi cha michezo tbc1.
     
  10. +255

    +255 JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,909
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Unazi mwingine wa kipuuzi sana hadi unataka kutudanganya, jamaa alikuwa anatangaza kipindi cha michezo, kwa hiyo unataka kutudanganya huyo mwanasiasa alikuwa anapewa promo kwenye kipindi cha michezo?
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mwabepande mkuu ebu nenda kamcheki kama hayupo huko jaribu icu
     
  12. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2013
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 615
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 35
    Ulevi noma!jamaa kachoka sana kwa ulevi mara ya mwisho alikuwa simanjiro ila nasikia hujaga dar kwa kubeep...kachoka sana ezekiel mwalongo unaweza ukalia ukikutana nae
     
Loading...