Mtangazaji Abdul Van Mohamed wa BBC: Je, ukweli ni upi?

Mtangazaji Abdul Van Mohamed wa BBC: Je, ukweli ni upi?

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Posts
63,602
Reaction score
127,976
Je:
  1. Umefukuzwa BBC kwakuwa umeonekana ' unambwela mbwela ' tu?
  2. Mkataba wako uliisha na BBC hawakutaka ' kuuhuisha ' tena?
  3. Home sickness home ilikusumbua?
  4. Ushindani wa BBC ni mkubwa hivyo umesoma alama za nyakati na kuamua ' kusepa? '
  5. Umeshawishiwa kuja Azam na Wazee wako akina Tido Mhando na Charles Hillary?
  6. Ukenya uliopo BBC kwa sasa ' umekukimbiza? '
  7. Mshahara wa Azam ya ' Tabata ' umeuzidi uliokuwa ukipewa BBC ya ' London? '
Nitashukuru ukinijibu na karibu sana tena nchini Tanzania na hongera kwa hicho Cheo chako Kipya cha General Manager wa Azam FC ulichopewa rasmi leo.

Halafu kama hutojali ukimaliza kunijibu hayo maswali yangu saba ( 7 ) nitaomba pia uniambie Je lile ' Bifu ' lako kubwa ulilokuwa nalo na Mtangazaji mwenzio Millard Ayo ulipokuwa nae Clouds fm kabla hujaenda ' mamtoni ' litaendelea au utapotezea?
 
Je:
  1. Umefukuzwa BBC kwakuwa umeonekana ' unambwela mbwela ' tu?
  2. Mkataba wako uliisha na BBC hawakutaka ' kuuhuisha ' tena?
  3. Home sickness home ilikusumbua?
  4. Ushindani wa BBC ni mkubwa hivyo umesoma alama za nyakati na kuamua ' kusepa? '
  5. Umeshawishiwa kuja Azam na Wazee wako akina Tido Mhando na Charles Hillary?
  6. Ukenya uliopo BBC kwa sasa ' umekukimbiza? '
  7. Mshahara wa Azam ya ' Tabata ' umeuzidi uliokuwa ukipewa BBC ya ' London? '
Nitashukuru ukinijibu na karibu sana tena nchini Tanzania na hongera kwa hicho Cheo chako Kipya cha General Manager wa Azam FC ulichopewa rasmi leo.

Halafu kama hutojali ukimaliza kunijibu hayo maswali yangu saba ( 7 ) nitaomba pia uniambie Je lile ' Bifu ' lako kubwa ulilokuwa nalo na Mtangazaji mwenzio Millard Ayo ulipokuwa nae Clouds fm kabla hujaenda ' mamtoni ' litaendelea au utapotezea?

Unavyo uliza vinatija kwa taifa la viwanda la sasa au ni unaa tu. ?
 
Je:
  1. Umefukuzwa BBC kwakuwa umeonekana ' unambwela mbwela ' tu?
  2. Mkataba wako uliisha na BBC hawakutaka ' kuuhuisha ' tena?
  3. Home sickness home ilikusumbua?
  4. Ushindani wa BBC ni mkubwa hivyo umesoma alama za nyakati na kuamua ' kusepa? '
  5. Umeshawishiwa kuja Azam na Wazee wako akina Tido Mhando na Charles Hillary?
  6. Ukenya uliopo BBC kwa sasa ' umekukimbiza? '
  7. Mshahara wa Azam ya ' Tabata ' umeuzidi uliokuwa ukipewa BBC ya ' London? '
Nitashukuru ukinijibu na karibu sana tena nchini Tanzania na hongera kwa hicho Cheo chako Kipya cha General Manager wa Azam FC ulichopewa rasmi leo.

Halafu kama hutojali ukimaliza kunijibu hayo maswali yangu saba ( 7 ) nitaomba pia uniambie Je lile ' Bifu ' lako kubwa ulilokuwa nalo na Mtangazaji mwenzio Millard Ayo ulipokuwa nae Clouds fm kabla hujaenda ' mamtoni ' litaendelea au utapotezea?
Ndio nani
 
Back
Top Bottom