Mtangazaji Abdul Van Mohamed wa BBC: Je, ukweli ni upi?

Mtangazaji Abdul Van Mohamed wa BBC: Je, ukweli ni upi?

kwanini usingechukua ustaarabu wa kumtumia haya maswali kwa njia nyingine binafsi kama e-mail au whatsapp badala ya kuyaweka jf?.

Watu humu wanapokuwa wanawasema Wakubwa wengine au Watu Maarufu wengine hivi na Wao huwa wanashindwa kuwasema moja kwa moja katika hizo Emails zao au huko Whatsapp kama ulivyosema? Kumbe ' ujanja ' wote huo uwezo wako wa kufikiri ni mdogo hivi? Kama ni hivyo kwanini humu JF kuna forum ' maalum ' ya kukosoa au kutoa dukuduku? Unadhani walioweka walikuwa ' wajinga ' kama Wewe? Halafu Wewe ni nani kunipangia Mimi nini cha kufanya humu? Tena ushike ' adabu ' yako kwani nje ya hapa tambua ninakufahamu ' kindakindaki ' tena A to Z hivyo tuheshimiane tafadhali.
 
Unavyo uliza vinatija kwa taifa la viwanda la sasa au ni unaa tu. ?

Katika posts zote 17,709,479 zilizomo humu JF umeona ni hii tu ndiyo isiyo na tija na yenye unaa lakini zingine zote ni nzuri? Sasa nakupa assignment ndogo tu anza kuzipitia kisha linganisha na hii yangu ndipo utakuja kugundua kuwa katika Watu wasio na akili duniani kote yawezekana Wewe ukawa ndiyo 'kinara ' wao.
 
halafu hili ndio yale yalioandaliwa kuwa wa kwanza kupanda bombadia tarehe 15.

Saut mwanza imetoa reject

Kama ulikataliwa kusoma SAUT usilete chuki zako humu JF. Nadhani ' Mamako ' ndiyo anaweza akawa ametuzalia ' takataka ' Wewe isiyo na tofauti na ' kinyesi ' cha Binadamu.
 
hapo ndo nashangaaga humu anamletea nani ujumbe huu

Kajifunze kwanza dhana nzima ya Social Media na Umuhimu wake kisha ukielewa ndipo urudi tena Kwangu kwani kwa kumsapoti kwako huyo ' Mpumbavu ' mwenzio nimegundua kuwa ' Ubongoni ' mwenu kumekosokena ' madini ' fulani ya kuwawezesheni kujua kujenga hoja na kufikri na hilo siyo kosa langu bali muwalaumu ' waliowazaa '.
 
Mleta yeye ni mtu wa kupiga majungu tu

Kama na Wewe unavyosifika hapo Ofisini kwako ulipo kwa kuendekeza ' majungu ' hadi Wenzako wanafukuzwa Kazi au Wanaacha Kazi wenyewe. au unadhani hujulikani? Ndiyo maana kutwa unaishi tu kwa ' kujipendekeza ' kwa Mabosi ili uonekane bora kushinda wenzio. Bahati nzuri nakufahamu vizuri sana tena hadi uishipo ambapo kwa nje ya hiyo nyumba kuna Gari moja ' bovu ' aina ya Toyota Stout rangi nyeupe limeegeshwa na mbele yako kuna Salon ya Kike. Fanya yako Mkuu hapa kwangu utapoteza bure muda wako.
 
Hiv wewe ukiacha kaz sehem utakuja humu kusema kwann umeacha?
 
Mimi ndo Abdul sina muda wa kukujibu upuuzi huu. Unaniuliza haya maswali wewe kama nani? Mind your business life is too short.

Kumbe kukaa kote huko BBC na wale Wazungu hii ndiyo aina yako ya ' busara ' hasa pale unapojibu ' hoja? ' Naona huko Uingereza kumekushinda na umemmisi yule Mwarabu wa Petro Station inayoanzia na herufi ' B '. Karibu sana na nadhani umemkuta na ' mtaliendeleza '.
 
Mleta mada muda uliotumia kuleta huu uharo na ushakunaku hapa ungeutumia kukuna nazi Mke wako angekuona wa maana sana.

Anza kwanza kutoa ' uharo ' uliokithiri katika ' ubongo ' wako kisha nitautoa wa kwangu. Kuhusu kukuna nazi mbona mara nyingi sana ' Mkeo ' huwa anakuaga kwa kukudanganya kisha anakuja kwangu na ' namkunisha ' sana hizo nazi tena akiwa ' Kitandani ' kwangu?
 
Kwanza wee dume au jike..mbea mkubwa wewe pepo mpenda majungu, alaf utalikuta linalia maisha magumuuu..sasa kwa umbea huu sio maisha yatakua magumu tu ila njaa itakuua
 
Mleta mada muda uliotumia kuleta huu uharo na ushakunaku hapa ungeutumia kukuna nazi Mke wako angekuona wa maana sana.

Anza kwanza kutoa ' uharo ' uliokithiri katika ' ubongo ' wako kisha nitautoa wa kwangu. Kuhusu kukuna nazi mbona mara nyingi sana ' Mkeo ' huwa anakuaga kwa kukudanganya kisha anakuja kwangu na ' namkunisha ' sana hizo nazi tena akiwa ' Kitandani ' kwangu?
 
Asante kwa kuwasilisha maswali yaliyokua yananisumbua hasa la 7, wengi wanaotoka BBC ni wazee ambao tayari wamekula chumvi nyingi, kijana mdogo kama huyu unaanzaje kukimbia RAHA za malikia kisa TABATA relini(haiingii akilini)

Akhsante Mkuu kwani katika Wote waliochangia huu UZI ukiacha Watu wawili hapo juu ndiyo mmenielewa kiufasaha kwanini nimeyauliza hayo maswali yangu saba ( 7 ) na yawezekana pia Wewe na hao wawili wengine uwezo wenu wa Kufikiri ni mkubwa mno na siyo wa Kitanzania kama waliokuwa nao hao waliokurupuka kunijibu kwa kunilaumu ambao nina uhakika IQ zao zitakuwa zimelalia kati ya 0.0001% hadi 0.0003%.
 
Una wivu huna lolote

Bahati mbaya sana hiki ulichokiandika hapa hakihusiani na hata moja ya maswali yangu saba ( 7 ) niliyoyauliza hapo juu sasa nakushukuru tu kwa kuweza kuanika ' mapungufu ' yako makubwa ya ' akili ' hapa Jamvini.
 
Hiv wewe ukiacha kaz sehem utakuja humu kusema kwann umeacha?

Nikiulizwa na kama najua sababu yenyewe nikiiweka inaweza kuwasaidia wengine kuweza ' kujiongeza ' hasa kama nao wanataka kwenda kufanya Kazi hapo nilipo sitaficha na nitasema ukweli tena bila aibu ili wakienda hapo ' wasikengeuke '. Leta / uliza swali lingine kama lipo Mkuu ili nikujibu ' mubashara '.
 
Na vp sports xtra maana juz naona dauda anadai kamsajili tena kwenye kipindi chake na huku azam wamempa umeneja
 
Kwanza wee dume au jike..mbea mkubwa wewe pepo mpenda majungu, alaf utalikuta linalia maisha magumuuu..sasa kwa umbea huu sio maisha yatakua magumu tu ila njaa itakuua

Fanya utafiti wako utakuja kugundua kuwa ' umbea ' ni Mtaji mkubwa sana wa maisha hasa katika dunia ya ' Utandawazi ' kama hii. Nina amini hata ' Babako ' na ' Mamako ' huko Ofisini kwao walipo yawezekana ' wanalipwa ' ujira wao kwa kuwapelekea ' Mabosi ' zao ' umbea ' na ' majungu ' dhidi ya wenzao kisha wakirudi kwenu na Wewe unapewa na kulishwa kwa Pesa za ' Mshahara ' zilizotokana na juhudi zao za ' umbea na majungu ' yao. Tena yawezekana Mimi nikawa na afadhali kuliko wao!
 
Mada za waleeeeee.....................Wa DAR

Ila Zanzibar ndiyo ' kumekubuhu ' kama siyo ' kukithiri ' kwa kuwa na hizo tabia za Wanaume wa Dar na yawezekana hata ID ikawa ni ' tangazo ' tosha ambalo unalilotoa kwa Wanaume wanaopenda ' kuwapumulia ' wenzao hivyo naamini Biashara yako inaenda vizuri sana Mkuu na imeshakufaidisha mno. Hongera sana kwani ' kupumuliwa ' Kizanzibari zanzibari siyo mchezo!
 
Na vp sports xtra maana juz naona dauda anadai kamsajili tena kwenye kipindi chake na huku azam wamempa umeneja

Nikisema tena hapa kwa kukujibu nitaonekana ' mbea ' hivyo naomba sasa nami ninyamaze na niwaachie ' wambea ' wengine waje wakujibu manake ' wambea ' tunazidiana Mkuu.
 
Back
Top Bottom