Mtambuzi;You are too bias. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mtambuzi;You are too bias.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jeneneke, Jul 18, 2012.

  1. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Najaribu kutafuta neno gani la kitaalamu litakufaa silipati naona shizofenia halifai.Yani kaka mada zako huku ni ke tu mara wanawake wanene mara cjui niini,na kama umegundua karibu zote unaishia kusema"haya kina dada karibuni"hahaha nafikiri saikologikali there is problem somewhere someplace.Nakuomba basi kuanzia kesho tuletee masahibu ya me.Au?somo zuri latoka pande zote ati.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,076
    Trophy Points: 280
    Anazo thread za Wanaume nyingi tu
    but anatazama na uchangiaji pia
    Jf womenn wako active zaidi na mada husika
    so target ni sahihi
     
  3. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Aaa lakini afanye mix that is too much man
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,094
    Likes Received: 2,975
    Trophy Points: 280
    Mh!Kwani ni lazima yeye alete mada za wanaume?Member wengine je?Au leta wewe za wanaume,sio lazima kila mtu alete mada mchanganyiko!
     
  5. mito

    mito JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,994
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    Hapa tunaelimishana tu jeneneke (with fun of course), hakuna cha kuwa bias wala nini. We leta tu hizo za me tutachangia tu, wala usijisikie vibaya!

    Pia usisahau kwamba wanaume wana hamu ya kujua zaidi kuhusu wanawake, so Mtambuzi kama mwanaume ndo maana mada zake nyingi zinahusu wanawake. Vilevile wanawake wana hamu zaidi ya kujua kuhusu wanaume, so binafsi sishangai kuona mada zao nyingi zinahusu wanaume. Hii yote ni ktk kujifunza, kujuana vizuri, na kurekebishana ili tuweze kuwa na long lasting relatioships!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    napenda maingrishi lol
     
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Waarabu wa Pemba hutambuwana kwa vilemba! Wengi humu hatujangamuwa hilo lakini mwanamme aelekeze macho yake kwa mwanamke, sioni tatizo kama ameamuwa kuyataka ya unyagoni lazima awaulize hao, ndio wachezaji!
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    tatizo lako ugeni na papara... Mtambuzi is well balanced but you cant see it coz you were biased from the first thread ya mtambuzi... THINK ABOUT IT
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,720
    Likes Received: 28,685
    Trophy Points: 280
    Prejudice is lesser evil than bias.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  10. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #10
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Who is Mtambuzi?
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kinara wa mmu,possible candidate wa jf/mmu man of the year 2012.
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,329
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Yaani wewe umeamka kichwani kakutawala wa kutambua....kazi ipo
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,801
    Likes Received: 14,359
    Trophy Points: 280
    Mate, nilistuka kidogo hapo kwa red lakini nlivoangalia muda uliopost nikajua sababu. Punguza kuhamisha meza....Ngumi jiwe.
     
  14. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huwezi kuhudumia soko zima, lazima uwe na customers wako unaowatarget na utakaoweza kuwaserve. Hebu pia pitia profile yake, hata za wanaume zipo.
     
  15. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Me kuandika mvivu halafu 'mgeni sijui umemaanisha nini ni too wide"nipo umu long before ila am too lazy in writting
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,945
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Bishanga, maandishi yako umeyapamba yanavutia kama maneno ya yule MC wa miaka 40 ya geshi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #17
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,747
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280

    ???????? ........ !!!!!!!!!!!!!!!!

    [​IMG]
     
  18. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kikubwa ninachoweza kusema ni kuwa bro Mtambuzi unawakuna wengi!..
    Kitendo cha watu kujadili Mada zako aidha kwa kuangalia 'mantiki' au 'kasoro' ni ushahd tosha kuwa 'ze message iz rocking'!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #19
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,392
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,965
    Likes Received: 5,105
    Trophy Points: 280
    heeeeeeeeeee yamekuwa hayo?

    job true true.....
    Mtambuzi shukuru hatujuani humu, la sivyo ungepopolewa mawe mtaani bila kujua chanzo ni nini.......loh....


    anyway,
    mbona topic kuhusu wanaume anaziletaga sana tu humu? au kwa vile umejiunga tarehe : 5th July 2012????????
     
Loading...