Mtambue mtumishi wa Mungu wa kweli

Mtambue mtumishi wa Mungu wa kweli

Watu wengi wanahangaika kutafuta makanisa yenye miujiza huko ndiko wanako pigiwa kwani sio wachungaji wote ni wakweli wengine nimatapeli na niwazinzi kabisa ,kila mtu ataubeba mzigo wake mwenyewe wajinga ndio watakoo liwa
 
Mie huwa nakereka tu wanavyokesha usiku kucha, wana mavyombo yenye sauti kubwaaaaa, kiasi kwamba hata kukitokea jambazi mtaani wananchi wakipiga kelele sio rahisi kusikika kwa kelele zao, au mtu akisikia kelele atajua ni watu wa kanisani wanaomba na kukekema🙁
 
Sahihi. Kwa sababu naamini unazungumzia watumishi wa kikristo, nadhani inabidi liangaliwe kwa upana wake. Mtumishi kwanza amjue Yesu na kumwamini. Hayo mengine yooote yanajirekebisha. Kwa sababu Yesu akishaingia ndani yake anamfanya kiumbe kipya, basi anakua na upendo, heshima, utii, na matendo yake yote kwa ujumla yanabadilika.

Kwa ambaye hamwamini Mungu, mara nyingi sio vizuri kudebate. Kwa sababu Roho huwapa ufahamu wa uwepo wa Mungu watu wote hapa duniani. Kwahiyo hata kama anapinga, ila ndani yake, nafsini mwake anakua hana uhakika. Ndio maana wengi wanakua wanapenda sana kudebate au kuargue na kudefend points zao.

Ila wewe kama mkristo kwa sababu una uhakika na Mungu wako, relax. Kama umemwambia mtu habari njema, umempa resources zote za kutambua uwepo wa Mungu, na bado anakataa. Unamwacha.
Hata mtume Paulo alisema hivyo.

Cha msingi usiache kuongea kuhusu Mungu, lakini usifikie hatua ya kubishana, inakua kama kupoteza wakati, while kuna wengine wengi wapo tayari kuskiliza.

Hii ndio hua inasababisha hata watumishi wengine kuhukumu watu, kusengenya, kwa sababu tu wamehubiri kuhusu Mungu watu wakampinga. Hapo wanafika mbali.

Pia unajua hapa duniani kuna choice nyingi sana. Ndio maana hata wanaopinga uwepo wa Mungu wanaishi na wanafanikiwa pengine kuliko wakristo. Hiyo ni neema ya Mungu. Lakini wote tunajua kua njia bora kabisa ni kumwamini na kumfuata yeye. Kama wanajua wanavyokosa, wanatakiwa wakubali wenyewe kumfuata Yesu na kuamini. Kuna tofauti kubwa sana.
Safi sana mkuu... ubarikiwe na Mungu aliye hai.
 
Sina picha yake kwa sababu yeye ni Roho. Hivi ukiambiwa kwamba thibitisha kwamba furaha ipo utatibitisha vipi?
Furaha, upendo, chuki n.k huthibitika kihisia tu. Kama unakataa kwamba hakuna hisia, basi endelea kuamini hivyo. Na haya unayoyaandika ni kwa sababu milango yako ya ndani imefunguka vibaya.
Nani kaomba picha?

Au hapo ndipo mwisho wa uwezo wako kufikiri?
 
Unajua kuwa Mungu Hayupo au unaamini kuwa Mungu hayupo
Nimekuuliza kujua ni ni nini na kuamini ni nini kwa mujibu wako?

Hujaelewa swali unarudia kuniuliza kama najua au naamini.

Ukiniuliza kama nakwenda ama narudi ni muhimu tukubaliane kwenda kukoje na kurudi kukoje, kwa sababu kwa mujibu wangu kwenda kwangu kunaweza kuwa ni kurudi kwako na kurudi kwako kunaweza kuwa kwenda kwangu.

Umeelewa?

Watu wa Antipodes waki point chini kwao, upande huo huo ni kielekea juu kwa watu wa London. Watu wa London wakipoint chini kwao, upande huo huo ni juu kwa watu wa Antipodes.

Sasa ukiuliza mtu anapoint juu au chini, ni muhimu kutoa na definition chini ni wapi na juu ni wapi.

Umeelewa?
 
Sahihi. Kwa sababu naamini unazungumzia watumishi wa kikristo, nadhani inabidi liangaliwe kwa upana wake. Mtumishi kwanza amjue Yesu na kumwamini. Hayo mengine yooote yanajirekebisha. Kwa sababu Yesu akishaingia ndani yake anamfanya kiumbe kipya, basi anakua na upendo, heshima, utii, na matendo yake yote kwa ujumla yanabadilika.

Kwa ambaye hamwamini Mungu, mara nyingi sio vizuri kudebate. Kwa sababu Roho huwapa ufahamu wa uwepo wa Mungu watu wote hapa duniani. Kwahiyo hata kama anapinga, ila ndani yake, nafsini mwake anakua hana uhakika. Ndio maana wengi wanakua wanapenda sana kudebate au kuargue na kudefend points zao.

Ila wewe kama mkristo kwa sababu una uhakika na Mungu wako, relax. Kama umemwambia mtu habari njema, umempa resources zote za kutambua uwepo wa Mungu, na bado anakataa. Unamwacha.
Hata mtume Paulo alisema hivyo.

Cha msingi usiache kuongea kuhusu Mungu, lakini usifikie hatua ya kubishana, inakua kama kupoteza wakati, while kuna wengine wengi wapo tayari kuskiliza.

Hii ndio hua inasababisha hata watumishi wengine kuhukumu watu, kusengenya, kwa sababu tu wamehubiri kuhusu Mungu watu wakampinga. Hapo wanafika mbali.

Pia unajua hapa duniani kuna choice nyingi sana. Ndio maana hata wanaopinga uwepo wa Mungu wanaishi na wanafanikiwa pengine kuliko wakristo. Hiyo ni neema ya Mungu. Lakini wote tunajua kua njia bora kabisa ni kumwamini na kumfuata yeye. Kama wanajua wanavyokosa, wanatakiwa wakubali wenyewe kumfuata Yesu na kuamini. Kuna tofauti kubwa sana.
Mtumishi,umenena vema.Ubarikiwe sana Mtumishi.
 
Kujua na kuamini kwa mujibu wa kamusi sanifu... Naomba unijibu.
 
Hujajibu swali nililokuuliza.

Hujathibitisha Mungu yupo.

Nilianza kukuuliza swali hilo. Nijibu kwanza kabla ya kuniuliza maswali zaidi.
Imani.....faith doesn't need physical evidence,wewe kama huamini basi ila jua Mungu yupo,hana mwanzo wala mwisho
 
Hivi wewe huna hiyo kamusi? Soma mwenyewe!
Acha kuzunguka bhana... Jibu swali,ulitaka standard definition ya ku guide mjadala nmesema tutumie Maana ya kamusi sanifu.. Unaanza kuruka ruka..
 
Endelea wewe! mimi mwisho wangu ni huo, naogopa usinikwaze kwenye imani yangu.
Huyu Kiranga ninachomshangaa, kutaka watu waamini kile anachoamini yeye. Wakati anachoamini yeye ikiwa hakuna anekipinga, ila tumfumilie tu hawa wapo tu hatuwezi kuwaepuka, kuna siku kuna mtu aliweka mada juu ya kujisafisha kinyesi, kwa maji au karatasi wapo walisema wao wakimaliza haja ni kuvaa tu kazi imeisha, na wakitoka kungonoka wanavaa tu, hawaogi au kunawa, hivyo usishangae harufu za kutapisha, tunazokutana nazo ndani ya Daladala.
 
Huyu Kiranga ninachomshangaa, kutaka watu waamini kile anachoamini yeye. Wakati anachoamini yeye ikiwa hakuna anekipinga, ila tumfumilie tu hawa wapo tu hatuwezi kuwaepuka, kuna siku kuna mtu aliweka mada juu ya kujisafisha kinyesi, kwa maji au karatasi wapo walisema wao wakimaliza haja ni kuvaa tu kazi imeisha, na wakitoka kungonoka wanavaa tu, hawaogi au kunawa, hivyo usishangae harufu za kutapisha, tunazokutana nazo ndani ya Daladala.
Ni haki yake kutoa mawazo yake hata kama sio sahihi! Ahsante sana!
 
Acha kuzunguka bhana... Jibu swali,ulitaka standard definition ya ku guide mjadala nmesema tutumie Maana ya kamusi sanifu.. Unaanza kuruka ruka..
Unachokitafuta sikielewi; imani yangu ni kwamba Mungu yupo, nami ni mtumishi wake ndiyo maana natumia mda huu kukujuza wewe na wengine ili msijesema hatukujua.
 
Nani kataka physical evidence?
Nlkuwa na rafiki angu alkuwa haamini kabisa tulibishana sana kuhusu habari za imani tukapotezana like a year nlporud nkamkuta kaokoka basi ninaamini wakati wa Mungu ni wakati sahihi,ukifika utamwamini tu muulize Sauli
 
Nlkuwa na rafiki angu alkuwa haamini kabisa tulibishana sana kuhusu habari za imani tukapotezana like a year nlporud nkamkuta kaokoka basi ninaamini wakati wa Mungu ni wakati sahihi,ukifika utamwamini tu muulize Sauli
Amina, yeye hutenda kwa wakati wake!
 
Habari waungwana,

Ni matumaini yangu kwamba hamjambo wote, na mnaendelea vyema kutimiza wajibu wenu. Napenda kuwambieni habari njema kwamba kwa siku hizi kumekuwa na watu wengi wanaohubiri ila wapo waongo na wapo wa kweli pia.

Mhubiri wa ukweli ni yule mwenye upendo na watu wote, mwenye hofu ya Mungu, asiyewasema watumishi wenzio vibaya, mara hoo fulani anatumia maji ya .... mara hooh fulani anatumia majini .. mara hooh .. flani ni free marson ,,, n.k.

Wa ukweli yote hayo humwachia Mungu kwani si vyema kuhukumiana. Ukiona kiongozi wako wa kiroho anawasema watumishi wengine vibaya ... mkimbie na MWOGOPE KAMA UKOMA!
yeyote anaejiita mtume ama nabii nimuongo tu
 
Back
Top Bottom