Mtaka yote hukosa yote!!!

Abbasfarudume

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,631
2,000
Naona jamaa hilo takoline la huyo dada hapo pembeni yake limemchanganya sana, mpaka anataka kumsaliti mpenzi wake
 

Handsome man

JF-Expert Member
May 6, 2017
899
1,000
daaah apo ndo pagumu aisee, huo mzgo wa kuvunja chaga unaita na mtoto kakuwekea kiuno, nta gegeda milele mpaka nishiwe nguvu
 

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Jan 17, 2015
13,437
2,000
Ubaya ni kuwa na manzi wenyewe kauelewa mzigo wa mwenzie wa pembeni hadi anampa ushirikiano jamaa kuangalia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom