Yaweke hapa.Kumefanyika Mabadiliko Ya Baraza La Mawaziri Leo
Rubbish!Kumefanyika Mabadiliko Ya Baraza La Mawaziri Leo
Kwani EDA imeisha???
Congrats Prof. Bruno Fokas!!
Yani hata sisi mabaradhuli tumebaki kumshangaa mleta mada. Ila Mungu azidi kumbariki mzee Moi kwa kutuletea taifa letu zawadi ya kipekee.Ujinga mtupu umeandika.
Inasikitisha silioni jina langu 😊
Hii serikali imejaa udini mno. Na ndio kitu akipendacho chura aka kizimkazi. Watanganyika mjipange
Hapo uteuzi angalau wa maana ni Kadogosa kwingine ni kujaza nafasi tu