Mtaji wa maskini ni nguvu zake mwenyewe..........

nyambari

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
355
169
Cheki jamaa hapa alivyokula kula cargo ya hatari nomaaaaa

Photo0013[1].jpg
 

shegaboy

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
213
34
trafiki lazima wale mshiko hapo sio bure mtaji au nguvu ileeeeeeeee inaondoka du kazi kweli tanzania
 

TIMING

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
22,631
8,443
hatari sana hii jamaa akipita karibu na nyaya za umeme... hawezi hata kuona nyuma wala nini

this should be condemned
 

nyambari

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
355
169
Ndo hivyo ukipata traffic unamwachia nusu maisha yanasonga!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

1 Reactions
Reply
Top Bottom