Mtaachana tu, nawaambieni mtaachana tu

Mtaachana tu, nawaambieni mtaachana tu

Jembe Da'Vinci nakuambia mtaachana tu,si unajifanya una takecare sana,mtaachana tu mi nakuambia
Kitu nachotake care maishani ni nywele zangu tu.. mengine nawaachia nyie
 
Bila kuwepo NAKWEDE huu uzi haujakamilika.
Mkuu hongera kwa "kubatizwa upya" na Maxemo Melo wa JF
Yesu ana kama wiki mbili hivi tangia Yohana alivyo mbatiza, na Jumapili ya jana Yesu alikwenda kumtembelea Yohana.
Imebidi niingie kwenye a/c yako kuangalia posts zako za nyuma ili nijue ni nani. hahhahahahahhhahh.
Ahsante sana tuko pamoja
 
Mkuu hongera kwa "kubatizwa upya" na Maxemo Melo wa JF
Yesu ana kama wiki mbili hivi tangia Yohana alivyo mbatiza, na Jumapili ya jana Yesu alikwenda kumtembelea Yohana.
Imebidi niingie kwenye a/c yako kuangalia posts zako za nyuma ili nijue ni nani. hahhahahahahhhahh.
Ahsante sana tuko pamoja
Hahaha... Hongera kwa kugundua. Maxence alifanya yake. Sema umehisi vipi, au Avatar imekusaidia? 😂😂
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom