• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Msusi wa yeboyebo

D

dtf

Senior Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
121
Points
0
D

dtf

Senior Member
Joined Oct 7, 2013
121 0
Kwa wadada.naulizia ni wap nitakapopata msusi wa kunisuka yeboyebo makubwa?awe ni mtaalamu kwan nataka kusafir
 
MillionHairs

MillionHairs

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
803
Points
0
MillionHairs

MillionHairs

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
803 0
Kwa wadada.naulizia ni wap nitakapopata msusi wa kunisuka yeboyebo makubwa?awe ni mtaalamu kwan nataka kusafir
Umependa ipi kati ya hizo?
 

Forum statistics

Threads 1,404,395
Members 531,585
Posts 34,452,580
Top