Mssada jinsi ya ku unroot samsung galaxy s8.

Mssada jinsi ya ku unroot samsung galaxy s8.

The Assassin

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2018
Posts
5,082
Reaction score
20,806
Habari zenu wakubwa.

Naomba msaada jinsi ya kuondoa root kwenye sim ya galaxy s8.

Nitashukuru kama nitapata msaada unaoelekeza mwanzo mwisho jinsi ya kuondoa root maana mimi sio mtaalam wa haya mambo ya simu.

Ahsante.
 
Habari zenu wakubwa.

Naomba msaada jinsi ya kuondoa root kwenye sim ya galaxy s8.

Nitashukuru kama nitapata msaada unaoelekeza mwanzo mwisho jinsi ya kuondoa root maana mimi sio mtaalam wa haya mambo ya simu.

Ahsante.
Njia rahisi na salama ni kufanya installation ya stockrom,hapo tatzo lako litakuwa umelitatua.Hakikisha unafanya backup ya vitu vyako kwanza kabla ya kuendelea na hpo zoezi.
 
Uliroot kwa njia ipi?
Sijairoot mimi

Kuna mtu nilikua namdai, akaamua kutrade off deni na hii simu. Sasa leo nilikua naifanyia configuration ndio nikagundua iko rooted.

Mimi sio mtaalm wa haya mambo ya simu.
 
Njia rahisi na salama ni kufanya installation ya stockrom,hapo tatzo lako litakuwa umelitatua.Hakikisha unafanya backup ya vitu vyako kwanza kabla ya kuendelea na hpo zoezi.
Ndio unafanyaje mkuu.

Msaada kitaalam.
 
Habari zenu wakubwa.

Naomba msaada jinsi ya kuondoa root kwenye sim ya galaxy s8.

Nitashukuru kama nitapata msaada unaoelekeza mwanzo mwisho jinsi ya kuondoa root maana mimi sio mtaalam wa haya mambo ya simu.

Ahsante.
1. Uki flash stock rom unaondoa root
2. Ukitaka kubakiza custom recovery ila uondoe root, basi uninstall root manager yako ulioinstall sijui ni magisk au supersu
 
1. Uki flash stock rom unaondoa root
2. Ukitaka kubakiza custom recovery ila uondoe root, basi uninstall root manager yako ulioinstall sijui ni magisk au supersu
Mkuu ndio nafanyaje?

Maana hii sim nimepewa na mtu sasa leo katika kufanya configuration ndio nikaambiwa iko rooted.

Kwa ujumla mimi sio mtaalam na haya mambo. Naomba muongozo
 
Mkuu ndio nafanyaje?

Maana hii sim nimepewa na mtu sasa leo katika kufanya configuration ndio nikaambiwa iko rooted.

Kwa ujumla mimi sio mtaalam na haya mambo. Naomba muongozo
Uo ujumbe wa kuwa rooted una kuathiri kufanya jambo lolote kwenye iyo simu?
 
Ndio, nilikua najaribu kuregister iris ikaniambia sim iko rooted haitawezekana.
Hapo mkuu inabidi u flash stock rom. Kama huna uzoefu peleka kwa fundi akuflashie stock, au mtu yoyote unaemjua mwenye utaalamu,
 
Ndio, nilikua najaribu kuregister iris ikaniambia sim iko rooted haitawezekana.
Umeroot sim yako kwa njia gani? Kama ni super SU basi nenda kweny super su app kisha fanya full unroot,kuna hyo option pale

Kama ni magisk nenda ka hide hyo iris kweny magisk manager,,wala huitaj ku unroot
 
Mkuu huwezi kunielekeza nikajua?
Kukuelekeza ni hivi
1. Nenda google search mafaili ya model ya simu yako, andika stock rom "model ya simu yako" downloads zitakuja site nyingi, utadownload, stock rom za samsung zinakuwaga gb kadhaa

2. Download Odin (software ya kuflashia simu za samsung)

3. Fungua odin weka mafaili uliyodownload sehemu husika

4. Iweke simu yako kwenye download mode kisha chomeka waya wa usb. Odin ita detect na utabofya start

Ikimaliza successifully itajirestart na itaanza kama mpya


NB: Google kuna maelekezo step by step mwanzo mpaka mwisho.
 
Habari zenu wakubwa.

Naomba msaada jinsi ya kuondoa root kwenye sim ya galaxy s8.

Nitashukuru kama nitapata msaada unaoelekeza mwanzo mwisho jinsi ya kuondoa root maana mimi sio mtaalam wa haya mambo ya simu.

Ahsante.

Pana app za ku-unrootia. Zingine feki. Miye moja ilifanya nibrick hardware.
 
Umeroot sim yako kwa njia gani? Kama ni super SU basi nenda kweny super su app kisha fanya full unroot,kuna hyo option pale

Kama ni magisk nenda ka hide hyo iris kweny magisk manager,,wala huitaj ku unroot
Nimejaribu kuangalia root access ni.eambiwa not properly installed. Maana yake nini?
 
1.Download kingo root for pc
2.Download driver for samsung
3.Fungua kingo root chomeka simu nenda hadi kwenye neno la UNROOT make sure umechomeka simu na network iko on kwa pc ikimaliza itakujuza ..
 
Back
Top Bottom