Msitusumbue we have nothing to lose , eboh

state agent

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2019
Messages
1,783
Points
2,000

state agent

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2019
1,783 2,000
'Eti maisha yamekuwa magumu lini yalikuwa rahisi'

Kutuita praise team haitabadilisha ukweli,
kuwa kama nyie mnamchukia sio lazima na sisi tumchukie

Mlipo kuwa matesa hapa mjini mlitesa na ndugu zenu,hawala zenu na familia zetu mchuma janga hula na nduguze.

Wakati mnaiba PAC ,BANDARI,( Eti wazee wa bandari),TANAPA,ATC ,TIC,NSSF,NHC na kwingine hamkutuita

Wakati wa equalization ndio huu ,sisi tumeyazoea haya maisha ,tuliishi wa kamshahara na maiaha yakaenda so tulieni sindano iingie

State agent
 

mdudu

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2014
Messages
1,549
Points
2,000

mdudu

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2014
1,549 2,000
'Eti maisha yamekuwa magumu lini yalikuwa rahisi'

Kutuita praise team haitabadilisha ukweli,
kuwa kama nyie mnamchukia sio lazima na sisi tumchukie

Mlipo kuwa matesa hapa mjini mlitesa na ndugu zenu,hawala zenu na familia zetu mchuma janga hula na nduguze.

Wakati mnaiba PAC ,BANDARI,( Eti wazee wa bandari),TANAPA,ATC ,TIC,NSSF,NHC na kwingine hamkutuita

Wakati wa equalization ndio huu ,sisi tumeyazoea haya maisha ,tuliishi wa kamshahara na maiaha yakaenda so tulieni sindano iingie

State agent
Kwa akili yako,unafikili tajiri akifilisika atafanana kama wewe mtoto wa mama/kula kulala wee.
 

Beem

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,460
Points
2,000

Beem

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,460 2,000
Inaonekana haujafaidi matunda ya awamu ya 5, ila unatamani lakini nafuu yako ni kuona na wengine wanateseka pia ambao una wivu na maendeleo yao. Kisaikolojia una maumivu moyoni na ndio maana yanakutoka maneno makali. Pole sana, hata kitendo cha kujiita State agent ni dalili za mawazo ya kimaskini ya mtu anayehitaji recognition katika jamii. Unatamani ungekuwa state agent kweli lakini labda uwezo wako ni mdogo wa kufikiri.
 

state agent

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2019
Messages
1,783
Points
2,000

state agent

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2019
1,783 2,000
Ukapuku umekutesa hata hueleweki upo upande upi

Tulieni sindano iingie mpaka mseme amina

Ukivunja ungo utafahamu nachomaanisha
Inaonekana haujafaidi matunda ys awamu ya 5, ila unatamani lakini nafuu yako ni kuona na wengine wanateseka pia ambao una wivu na maendeleo yao. Kisaikolojia una maumivu moyoni na ndio maana yanakutoka maneno makali. Pole sana, hata kitendo cha kujiita State agent ni dalili za mawazo ya kimaskini ya mtu anayehitaji recognition katika jamii. Unatamani ungekuwa state agent kweli lakini labda uwezo wako ni mdogo wa kufikiri.
 

Beem

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2018
Messages
1,460
Points
2,000

Beem

JF-Expert Member
Joined May 18, 2018
1,460 2,000
Ukapuku umekutesa hata hueleweki upo upande upi

Tulieni sindano iingie mpaka mseme amina

Ukivunja ungo utafahamu nachomaanisha
Mkuu mimi sio mganga njaa kama wewe. Nina taalama yangu ambayo imenipa ajira ninayoifurahia kabisa, tena awamu hii ndio nimepata. Najivunia ni moja ya taaluma adimu na Serikali imeweka pesa nyingi kwangu. Serikali inanitambua. Sasa wewe unayetoa matusi ni wazi unateseka kisaikolijia. Shida ni kuwa mliacha kukazania masomo, mmebaki kupewa viposho vya elfu 2 kuandika andika kwenye mitandao ya kijamii.
 

hugo jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2018
Messages
289
Points
500

hugo jr

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2018
289 500
'Eti maisha yamekuwa magumu lini yalikuwa rahisi'

Kutuita praise team haitabadilisha ukweli,
kuwa kama nyie mnamchukia sio lazima na sisi tumchukie

Mlipo kuwa matesa hapa mjini mlitesa na ndugu zenu,hawala zenu na familia zetu mchuma janga hula na nduguze.

Wakati mnaiba PAC ,BANDARI,( Eti wazee wa bandari),TANAPA,ATC ,TIC,NSSF,NHC na kwingine hamkutuita

Wakati wa equalization ndio huu ,sisi tumeyazoea haya maisha ,tuliishi wa kamshahara na maiaha yakaenda so tulieni sindano iingie

State agent
utasaga sana meno, umezoea kula misumali umeridhika tulia hvohvo ugegedwe,ukisikia watu wanasema maisha magumu usifikiri wanakula misumari kama wewe, watu bata zipo pale pale ni maneno tu. endelea kufikiri watu wanateseka pamoja nawe... upo peke ako na wajinga wenzio jipe moyo tu ule kwa macho
 

Azarel

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
15,366
Points
2,000

Azarel

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
15,366 2,000
'Eti maisha yamekuwa magumu lini yalikuwa rahisi'

Kutuita praise team haitabadilisha ukweli,
kuwa kama nyie mnamchukia sio lazima na sisi tumchukie

Mlipo kuwa matesa hapa mjini mlitesa na ndugu zenu,hawala zenu na familia zetu mchuma janga hula na nduguze.

Wakati mnaiba PAC ,BANDARI,( Eti wazee wa bandari),TANAPA,ATC ,TIC,NSSF,NHC na kwingine hamkutuita

Wakati wa equalization ndio huu ,sisi tumeyazoea haya maisha ,tuliishi wa kamshahara na maiaha yakaenda so tulieni sindano iingie

State agent
We kunguni unashangaza sana

Hawala ndio nini?

Kama hata kuandika vizuri hujui, unajua nini?

Tulia upone mama
 

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
129,301
Points
2,000

Mshana Jr

Platinum Member
Joined Aug 19, 2012
129,301 2,000
.
'Eti maisha yamekuwa magumu lini yalikuwa rahisi'

Kutuita praise team haitabadilisha ukweli,
kuwa kama nyie mnamchukia sio lazima na sisi tumchukie

Mlipo kuwa matesa hapa mjini mlitesa na ndugu zenu,hawala zenu na familia zetu mchuma janga hula na nduguze.

Wakati mnaiba PAC ,BANDARI,( Eti wazee wa bandari),TANAPA,ATC ,TIC,NSSF,NHC na kwingine hamkutuita

Wakati wa equalization ndio huu ,sisi tumeyazoea haya maisha ,tuliishi wa kamshahara na maiaha yakaenda so tulieni sindano iingie

State agent
 

Chige

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2008
Messages
9,076
Points
2,000

Chige

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2008
9,076 2,000
We kalia kulamba makalio tu,wanaofaidi hawazidi watano we ni praise team tu
I wish wangelilifahamu hilo... eti enzi za "equalization"!!

Halafu JF bhana, hawa praise team wengi wao wana maisha magumu kweli kweli!

Kuna Praise Team mmoja kuna siku nilimbananisha kweli kweli na kwa jinsi alivyokuwa anajidai, ungeweza kuamini kwamba na mwenyewe ni miongoni mwa wanafuika kumbe anaishi mjini kwa kutegemea kakibanda kake ka biashara ndogo ndogo Vingunguti!

Yaani kuna mazuzu wengine wamegeuka kuwa praise team kwa sababu tu wanatoka wilaya moja au mkoa mmoja na Rais.. very stupid!
 

Chige

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2008
Messages
9,076
Points
2,000

Chige

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2008
9,076 2,000
Tulieni sindano iingie mpaka mseme amina
Ndo mnapofeli hapo! Mnadhani wanaompinga JPM wana hali ngumu!

Ukweli ni kwamba Praise Team nchi hii ndio wenye hali ngumu maradufu kuliko wapinzani wa JPM!!! Wengi kwa kukosa maarifa wanadhani Magu ndie mkombozi wao wakati Magu tayari keshawakomboa na ataendelea kuwakomboa akina Bashite and few insiders!!
 

Forum statistics

Threads 1,379,052
Members 525,304
Posts 33,733,343
Top