Msisahau kufanya usafi kwenye miili yenu

Msisahau kufanya usafi kwenye miili yenu

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Posts
22,327
Reaction score
56,075
Kila ninapopita nakuta watu wako bize na usafi kuitikia wito wa JPM.

Lakini je usafi wa miili yenu je? soxi,boxer kukata kucha kwa sie wanaume ni adhabu, wakina dada ndo balaa zaidi.

Kuna mwanamke alikuwa na msitu kama wa mabwepande ukijifanya unajua kuzamia lazima uombe toothpick kutoa nywele na vipande vya uchafu kwenye meno.

Wengine akitanua miguu tu shombo kama feri mpaka stimu inakata.
 
Ati nn? Misituu? kwahiyo nitegemee wadudu kama nguchiro,simbilisi na mapanya buku pindi ntakapo kutana na hiyo misitu.
 
Tukimaliza wa mazingira tunakuja huko usiwe na haraka! Itakuwa kila anayeingia ofisini ukaguzi utafanyika vyumba maalumu!.Hahaaa! tutakubalina sehemu muhimu za kukaguliwa!
 
Ati nn? Misituu? kwahiyo nitegemee wadudu kama nguchiro,simbilisi na mapanya buku pindi ntakapo kutana na hiyo misitu.

yaani majangiri muda si mrefu watavamia msitu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom