Msimbazi damu

Perfectz

JF-Expert Member
May 17, 2017
6,692
2,000
Asubuhi hii uko msimbazi hata kadi ya mwanachama hai huna.Nyie ndo wapiga kelele wenyewe
 

Nahonyo

JF-Expert Member
Dec 28, 2012
3,752
2,000
Hahaha mbona kama umepaniki Kiongoz kuna shida yoyote,
Unajua neno panic wengi tunalitafsili tofauti, na kusababisha kuliweka pasipostahili, wengi tunalitumia neno hili, kama jazba yaani panic maana yake jazba. Kumbe neno hili linaingia hapa, kuwa wasiwasi, kutujiamini, hofu, kunakotokana kupata/kona jambo fulani wakati huo huo, kwa maana nyingine huitwa mchecheto.Sasa hapo kwako sioni, cha kunifanya niwe na panic.
 

BIGstallion

JF-Expert Member
Sep 13, 2016
6,391
2,000
Unajua neno panic wengi tunalitafsili tofauti, na kusababisha kuliweka pasipostahili, wengi tunalitumia neno hili, kama jazba yaani panic maana yake jazba. Kumbe neno hili linaingia hapa, kuwa wasiwasi, kutujiamini, hofu, kunakotokana kupata/kona jambo fulani wakati huo huo, kwa maana nyingine huitwa mchecheto.Sasa hapo kwako sioni, cha kunifanya niwe na panic.
Basi una mchecheto,..
 

mama kubwa

JF-Expert Member
Nov 3, 2010
2,929
2,000
Maisha ya kwa sangoma ndio maana Zari aliyakimbia maana hata baada kupata pesa itakuwa alikua anayaota majoka na usanii waliokuwa wakifanyia watu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom