Msichana wa ndani (Housegirl) anatafutwa

Msichana wa ndani (Housegirl) anatafutwa

Bado napokea maombi kabla ya kuyachambua na kupata mtu sahihi. Kwa wale wote mnaojifanya kunifundisha vile mnavyotaka nifanye, NIWAPE TU USHAURI kwamba sikuleta andiko hili hapa kuomba mawazo yenu BALI mimi nimeleta Tangazo la nafasi ya kazi. Kwa msingi huo, ni jukumu la mtu anayehitaji kuona kama ana meet requirements na kukubaliana na offer yangu, then, awasiliane na mimi. Kwa wale mnaofikiria kwamba offer yangu iko chini, napenda kuwajulisha kwamba NAFAHAMU ninachofanya na zaidi ya yote nina ubinadamu kuliko wengi wenu. Hapa sio mahali pa kuweka kila kitu, kwani sio wote wanaohitaji kazi kwa nia ya kufanya kazi, bali wengine wanatumia nafasi kama hizo kwa malengo mengine. Kwa ufupi ni kwamba mimi nimetoa nafasi ya kazi, nimeweka vigezo, na nimeweka offer yangu; kwa yeyote atakeyoona anakidhi vigezo na anahitaji hiyo kazi, basi awasiliane na mimi. NARUDIA TENA, ni jukumu langu mimi kutambua vigezo nitakavyotumia kupata mtu sahihi, na hilo ni jukumu langu mimi muhitaji na si lenu. Ahsanteni kwa kunielewa.
 
Nimeona mara nyingi wadau wa JF wanapoweka tangazo kama hili hapa na kutoa offer yao ya mshahara kunajitokeza baadhi ya watu kukosoa na kudai ni kiasi kidogo. Huu mkanganganyiko unatokana na lugha ya Kiswahili kutokuwa na msamiati wa kutosha kuelezea hii dhana. "Msichana wa kazi za ndani" ina maana mbili. Kwa Kiingereza kuna 'NANNY' na 'AU PAIR'. Nanny anaajiriwa kwa mujibu wa sheria za kazi na katika nchi nyingi ni lazima awe mtaalamu wa masuala ya 'childcare' (mwalimu, nurse au social worker). Huyu siyo lazima aishi anapofanya kazi. Au pair ni msichana (young woman) anayesaidia kazi za ndani na kuishi kama mwana familia; anapataiwa chakula, malazi na pocket money. Hivyo aliyeanzisha hii thread anatafuta 'au pair'. Na utaratibu huu upo dunia nzima. RAI: Ni muhimu kuheshimu haki na uhuru wa yeyote anayeweka tangazo lake hapa bila kumshambulia na kumkosoa isivyostahili.
 
Bado naendelea na usahili (Interview), hivyo bado nakaribisha maombi.
 
mashart meng saaana tena yanayoonesha ubaguz ambao haikuwa vyema kuusema hadharan bora ungepaki nalo rohon sababu watu kila siku wanapigana juu ya ubaguz huo mfano ubaguz wa din na unyanyapaaji wa waathirika wa ukimwi so nakushaur kunavityu sawa unaweza ikawa huviitaji lakin sio vyema kuvianika unajenga picha mbaya
 
ww mbuzi nini hapo umeandika nn?? Mshahara wa mfanya kazi wa ndani kima cha chini ni 80 elfu!! Halafu inaonekana una dharau sana tafuta mmeo afanye Hizo kazi!! nataman ningekujua nikupasue huo ubongo wako niwape mbua wangu wale
Kima cha chini cha mwaka 2016 kwa hausigelo anayeishi kwa mwajiri wake na ambaye mwajiri hayupo kwenye makundi maalumu yenye ukwasi (wanadiplomasia, watumishi wanaolipwa posho za hausigelo, na wafanyabiashara wakubwa) kilikuwa Tshs. 40,000/- kwa mwezi. Kwa hiyo mtoa mada alikuwa sahihi kutangaza dau la 50,000/- kwa mwezi.

Tarehe 25/11/2022 kilipandishwa mpaka 60,000/- kwa mwezi.

Vima vipya vya mahausigelo ni kama ifuatavyo (kutoka kwenye Tangazo la Serikali na. 687 la 25/11/2022):

1673992679070.png
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom