Msichana wa kazi

Uniquegal

Uniquegal

Member
Joined
May 3, 2014
Messages
19
Points
45
Uniquegal

Uniquegal

Member
Joined May 3, 2014
19 45
Nahitaji msichana wa kazi nipo Dar ambaye ni muadilifu atakayekwenda na mimi kanisani, niko na mtoto mmoja.Mshahara wangu ni 70,000 namba yangu ni 0762071092
 
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
7,459
Points
2,000
balibabambonahi

balibabambonahi

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
7,459 2,000
Kwa hyo kwenda kanisani ni moja ya sifa?
Nahitaji msichana wa kazi nipo Dar ambaye ni muadilifu atakayekwenda na mimi kanisani, niko na mtoto mmoja.Mshahara wangu ni 70,000 namba yangu ni 0762071092
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
9,700
Points
2,000
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
9,700 2,000
Kama umenunua kwa dalali imekula kwako Yani kuwa makini sana dada
 
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,227
Points
1,500
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,227 1,500
Nahitaji msichana wa kazi nipo Dar ambaye ni muadilifu atakayekwenda na mimi kanisani, niko na mtoto mmoja.Mshahara wangu ni 70,000 namba yangu ni 0762071092
Msichana wa kazi hatafutwi mitandaoni utaleta nemesis kwako kuja kuamka too late. Nenda huko vijijini unakotokea uwe unapajua kwao na ikibidi baadhi ya watu wanafahamu hata wazazi wake itakusaidia vinginevyo anything, any theory is possible kuanzia mauaji, ujambazi, kulipiza kisasi na unyama wa aina yoyote. Yeye anakuwa anatoka mahala alishaumizwa, mwingine unakuta ni kahaba aliyejificha, anaweza kutafasiri vibaya ishara yoyote akajua ndio yale yale akaamua kulipa kisasi
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top