Msichana mkubwa ana vititi vidogo sana


Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
163
Likes
5
Points
35
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
163 5 35
Habari, mabibi na mabwana
Nina mdogo wangu wa kike ambaye sasa ana umri wa miaka 21 na ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza chuo kikuu.
Cha kushangaza mpaka kufikia hapo alipo ana matiti maduchu mnooooo kama vijipu-kama mtoto wa darasa la pili. Anapovaa blauzi kifua kiko flat kabisaaa.

Nina wasiwasi na hali hii, Je tatizo ni nini?

Asanteni
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,174
Likes
2,206
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,174 2,206 280
Habari, mabibi na mabwana
Nina mdogo wangu wa kike ambaye sasa ana umri wa miaka 21 na ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza chuo kikuu.
Cha kushangaza mpaka kufikia hapo alipo ana matiti maduchu mnooooo kama vijipu-kama mtoto wa darasa la pili. Anapovaa blauzi kifua kiko flat kabisaaa.

Nina wasiwasi na hali hii, Je tatizo ni nini?

Asanteni
Tatizo nilikimbia kusoma udaktari Muhimbili ili nikasome Uhasibu, hapa ningekuwa na cha kujibu. Any way ngoja nijibu ki-layman. .......Huyo dada hana tatizo ishu ni kwamba hajachezewa chezewa na wanaume ndiyo maana maziwa yake kiduuchu......
 
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
163
Likes
5
Points
35
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
163 5 35
Tatizo nilikimbia kusoma udaktari Muhimbili ili nikasome Uhasibu, hapa ningekuwa na cha kujibu. Any way ngoja nijibu ki-layman. .......Huyo dada hana tatizo ishu ni kwamba hajachezewa chezewa na wanaume ndiyo maana maziwa yake kiduuchu......
Nilihic hivyo pia, lakini ndo viwe viduchu kiasi hicho? nilidhani jinsi mwanamke anavyokuwa ndivyo homoni za mwili zinavyomwaandaa kuwa mwanamke kamili? fikiria kama akipata mimba leo hii,itakuwaje mhasibu Ezan?
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
usihofu ni maumbile ... usije ukapata wasiwasi ukampa dawa za kichina maana antakuwa na alamba na si matiti
 
F

Foreina

Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
3
F

Foreina

Member
Joined Nov 25, 2010
9 0 3
We nae unampenda dadaako nini? inaelekea unamchungulia mpk bafuni, maana umewezaje kuconcetret kwenye kifua cha dadaako na kugundua kuwa ana chuchu ndogo?
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
We nae unampenda dadaako nini? inaelekea unamchungulia mpk bafuni, maana umewezaje kuconcetret kwenye kifua cha dadaako na kugundua kuwa ana chuchu ndogo?
ni tester huyo
 
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
163
Likes
5
Points
35
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
163 5 35
We nae unampenda dadaako nini? inaelekea unamchungulia mpk bafuni, maana umewezaje kuconcetret kwenye kifua cha dadaako na kugundua kuwa ana chuchu ndogo?
Umejuaje kama mimi ni he au she? anyway, najaribu kumjali tu. Mbona MEWATA huwa wanaweka matangazo yao kwenye TV watu wote wanaona? We leta mawazo bana,kama ni tatizo la kitabibu tumwahishe.
 
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,373
Likes
8
Points
0
U

utantambua

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,373 8 0
We nae unampenda dadaako nini? inaelekea unamchungulia mpk bafuni, maana umewezaje kuconcetret kwenye kifua cha dadaako na kugundua kuwa ana chuchu ndogo?
Mtake radhi tafadhali. Mbona vitu vingine viko wazi na kwa udadisi wa kawaida ni rahisi mtu kujiuliza. Wewe ukiona kaka\dada yako ana abnormality huwezi jiuliza/iongea?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
mbona mwenyewe hana wasiasi we ndo uje uulize hapa kwa niaba na ukipewa jibu namna ya kuyaongeza utaenda kumshauri ama???
 
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
163
Likes
5
Points
35
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
163 5 35
mbona mwenyewe hana wasiasi we ndo uje uulize hapa kwa niaba na ukipewa jibu namna ya kuyaongeza utaenda kumshauri ama???
Niliwahi kuwa na girlfriend wangu zamani, nae alikuwa hivyo hivyo na alikuwa anachukia sana hali hiyo, hata mimi nilikuwa si enjoy. hivyo niamini, wasiwasi atakuwa nao,ingawa hasemi wazi.
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,910
Likes
89
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,910 89 145
Niliwahi kuwa na girlfriend wangu zamani, nae alikuwa hivyo hivyo na alikuwa anachukia sana hali hiyo, hata mimi nilikuwa si enjoy. hivyo niamini, wasiwasi atakuwa nao,ingawa hasemi wazi.
Mpe dada yako tiba uliyompa girlfriend wako.
 
F

Foreina

Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
9
Likes
0
Points
3
F

Foreina

Member
Joined Nov 25, 2010
9 0 3
niliwahi kuwa na girlfriend wangu zamani, nae alikuwa hivyo hivyo na alikuwa anachukia sana hali hiyo, hata mimi nilikuwa si enjoy. Hivyo niamini, wasiwasi atakuwa nao,ingawa hasemi wazi.
wewe ni 'he' na sio 'she', kwa hiyo umemchungulia dadaako
 
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
163
Likes
5
Points
35
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
163 5 35
mbona mwenyewe hana wasiasi we ndo uje uulize hapa kwa niaba na ukipewa jibu namna ya kuyaongeza utaenda kumshauri ama???
dating6-909637-flash-909637-flash.jpg
Getty Images
"Most women spend their lives worrying that their breasts are too small, which explains why breast augmentation is a far more common procedure than breast reduction."​
If Jessica Simpson is bent on making her second marriage work, this may not be the best way to go about it. The actress/singer/fashion designer is said to be considering a breast reduction just months before her November 11th wedding. Men have always been attracted to large breasts, and her husband-to-be, former NFL player Eric Johnson, is probably no different. Simpson, who has always had a love/hate relationship with her DD mammaries, is said to be concerned about fitting into her wedding dress and feels that a breast reduction may significantly help her look better on the big day.

But what about poor Eric? Most women spend their lives worrying that their breasts are too small, which explains why breast augmentation is a far more common procedure than breast reduction. And most men spend their lives looking for a woman who's as stacked as Simpson. At least that's the stereotype we have to live with. So what is the reality? Are all men attracted to women with big breasts, or do flat-chested women also have a shot at love? Will Johnson mind that the woman he's set to spend the rest of his life with is thinking the unthinkable? Let's take a closer look and examine the question: Does breast size matter? [h=2]single or not?[/h] Men are attracted to a woman's general appearance, but unfortunately for women (especially those with mosquito-bite-sized breasts), breast size does matter to most men. Now, some women might disagree with me. To them, I have only one question to ask: Does penis size matter? The answer is yes.

Men are aroused by the size of a woman's breasts the same way women are aroused by the size of a man's penis. Fortunately for women, this infatuation for large breasts depends on the man's current relationship status.

The Single Man:
Single men tend to appreciate (salivate over, is more like it) large breasts. This is especially true when they're around their friends. Of course, with a room full of testosterone, you know that breast size matters.

Even if a man doesn't agree, his friends will convince him by the end of the night that it does. There is an unwritten law among friends that we don't let each other doubt that breast size is important.
 
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
163
Likes
5
Points
35
Nyamtala Kyono

Nyamtala Kyono

Senior Member
Joined Sep 23, 2010
163 5 35
mbona mwenyewe hana wasiasi we ndo uje uulize hapa kwa niaba na ukipewa jibu namna ya kuyaongeza utaenda kumshauri ama???
dating6-909637-flash-909637-flash.jpg
Getty Images
"Most women spend their lives worrying that their breasts are too small, which explains why breast augmentation is a far more common procedure than breast reduction."​
If Jessica Simpson is bent on making her second marriage work, this may not be the best way to go about it. The actress/singer/fashion designer is said to be considering a breast reduction just months before her November 11th wedding. Men have always been attracted to large breasts, and her husband-to-be, former NFL player Eric Johnson, is probably no different. Simpson, who has always had a love/hate relationship with her DD mammaries, is said to be concerned about fitting into her wedding dress and feels that a breast reduction may significantly help her look better on the big day.

But what about poor Eric? Most women spend their lives worrying that their breasts are too small, which explains why breast augmentation is a far more common procedure than breast reduction. And most men spend their lives looking for a woman who’s as stacked as Simpson. At least that’s the stereotype we have to live with. So what is the reality? Are all men attracted to women with big breasts, or do flat-chested women also have a shot at love? Will Johnson mind that the woman he’s set to spend the rest of his life with is thinking the unthinkable? Let’s take a closer look and examine the question: Does breast size matter? single or not?

Men are attracted to a woman's general appearance, but unfortunately for women (especially those with mosquito-bite-sized breasts), breast size does matter to most men. Now, some women might disagree with me. To them, I have only one question to ask: Does penis size matter? The answer is yes.

Men are aroused by the size of a woman's breasts the same way women are aroused by the size of a man's penis. Fortunately for women, this infatuation for large breasts depends on the man's current relationship status.

The Single Man:
Single men tend to appreciate (salivate over, is more like it) large breasts. This is especially true when they're around their friends. Of course, with a room full of testosterone, you know that breast size matters.

Even if a man doesn't agree, his friends will convince him by the end of the night that it does. There is an unwritten law among friends that we don't let each other doubt that breast size is important.
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
mwaya ni kawaida tu hiyo wala usijali....kama kwenu mna asili ya maziwa madogo basi kayapata huko huko. lakini yatakuwa tu makubwa kiasi chake kutoka na umbo lake na hormones zake esp atakopata ujauzito na kujifungua. au una wasiwasi atakosa kunyonyesha mtoto kwa sababu ya udogo? yatakuwa tu hayo wala usijali
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,067
Likes
9,267
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,067 9,267 280
Tatizo nilikimbia kusoma udaktari Muhimbili ili nikasome Uhasibu, hapa ningekuwa na cha kujibu. Any way ngoja nijibu ki-layman. .......Huyo dada hana tatizo ishu ni kwamba hajachezewa chezewa na wanaume ndiyo maana maziwa yake kiduuchu......
hivi,wewe si innovator kakuban au amekubanua?coz nmemuuliza kama kashakupa onyo hakunijibu.mia
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Tatizo nilikimbia kusoma udaktari Muhimbili ili nikasome Uhasibu, hapa ningekuwa na cha kujibu. Any way ngoja nijibu ki-layman. .......Huyo dada hana tatizo ishu ni kwamba hajachezewa chezewa na wanaume ndiyo maana maziwa yake kiduuchu......
kweli ulikimbia udaktari. Mbona kuna ambao tayari wameshazaa lakini bado wanaviziwa vidogo?
 

Forum statistics

Threads 1,213,514
Members 462,175
Posts 28,480,552