Msichana hanitaki lakini ananisumbua

Nalifanyia kazi hilo
 
We legelege kabisa mademu kama hao sisi huwa tunafanya janja ya kumfanya aingie getho tu akishaingia lazima atoke na makinikia tu in any case
 
Kuna kamoja nilikatongoza kakataa kabisa tena akitoa maneno kwa kujiamini...sasa nikakapotezea...miez miwili tu kupita kakaanza ooh nakupenda,sijui naumia nikikuona,,ooh anaanza hadi kutuma washikaji na sms za kutosha...mm nikampiga chini na yy...akalia sana hiyo siku nilpomwambia...cha ajabu anasema atanipenda eti mpaka siku akiacha kuniona
 
Bora balaa mkuu kuliko la kwangu
 
Wapo wenye kawivu flani ila tatizo kashika mawili

Sent from my TECNO-C8 using JamiiForums mobile app
 
Mm noma

Sent from my TRENDY using JamiiForums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…