Mshirika katika kilimo

kangau

JF-Expert Member
Jan 7, 2016
260
250
Kwa Wanajavi na wadau wakilimo.
Natafuta mshiriki katika kilimo ambaye tunaweza unganisha nguvu na kufanya kazi pamoja. Nashamba ukubwa wa ekari 60 lipo dodoma nacho hitaji ni mtu wakushirikiana naye ili tuweze chimba kisima cha maji na kupiga kazi.
 

luteadam

Member
Aug 10, 2015
72
125
Dodoma kubwa mkuu. Ni vema ungesema ni dodoma ipi. Ili tuweze jua ni kilimo gani kinatakiwa kufanyika.
 

kukudume2013

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
1,484
1,500
Kwa Wanajavi na wadau wakilimo.
Natafuta mshiriki katika kilimo ambaye tunaweza unganisha nguvu na kufanya kazi pamoja. Nashamba ukubwa wa ekari 60 lipo dodoma nacho hitaji ni mtu wakushirikiana naye ili tuweze chimba kisima cha maji na kupiga kazi.
Nikishakuchimbia kisima unaanzisha figisu ili tutengane naa mfaidika ni wewe hapo vipi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom