Mshenga!!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mshenga!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Katavi, Mar 31, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba kujua mshenga anatakiwa awe na vigezo gani maana kuna mtu mmoja aliniomba eti niwe mshenga wake nikakataa kwa kujua kuwa mshenga anatakiwa awe ameoa.....
    Wale ambao mmewahi kuwa washenga naomba mnipe sifa za mshenga ili muda wa kutafuta mshenga nisipate taabu na ikiwezekana huenda nikapata hapahapa JF!!
     
  2. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    katavi kila la kheri naona uko kny harakati,,subiri wenye uelewa waje wakupe uzoefu
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Anatakiwa awe kabila la mwanamke anayejua mila na desturi zao wasije wakampiga changa la macho kwa mila asizojua
     
  4. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    we desi hiyo ni lazma kumbe?mi nildhani ni maadili zaidi
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Tufuate huo muda ukifika:sleep:
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,899
    Likes Received: 14,499
    Trophy Points: 280
    Kumbe Katavi hujaoa?

    Pole.
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Naingoja shule toka hapa nami pia,au ungemuuliza dad yako kama ina haraka zaidi maana yeye kapitia huko!
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160

    Pamoja na maadili lakini ni muhimu kuwa kabila la mwanamke watamwambia alete mbegu za bangi (kwa shemeji zangu wakurya) anabaki kushangaa lazima ajue mila zao bana wewe vipi subiri muda wako ukifika
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Jinsia yoyote anafaa???
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,061
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ushenga ni zoezi kubwa, ujue mila na desturi za kabila la mwanamwali. Mshenga ni mtu muhimu kwenye mawasiliano yote ya posa na suala zima la mahari hatimae ndoa kati ya upande wa familia ya mwanaume na mwanamke wanaotarajia kuoana. Washenga wengi niliowaona ni wanaume pia!!
    Kwahiyo Katavi ukikubali suala la ushenga ulikubali na kutekeleza majukumu yake. Unataka kuona nini?
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Katavi unaleta utani sasa eehhh hebu tulia
     
  12. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha,,hivi mf,katavi hawezi kuchukua mshenga wa jinsia yetu ili tujitolee,au haifaagi?
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160

    Nani kasema?? Hiyo haipo bana nyie watu nyie kwa kupindisha mambo shauri yenu jaribuni muone kama inawezekana
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Kumbe hujaoa?
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Bado sijaoa babu, nipe uzoefu basi mshenga anatakiwa aweje? Nikikwama hata wewe utafaa kuwa mshenga!
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Haina haraka sana, nataka nifahamu kwanza sifa za mshenga. Hivi baba mzazi anafaa kuwa mshenga?
     
  17. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nimekusikia mydr,ila nimepewa somo kwa ukali dah!nimehs fimbo inaninyemelea,btw mbona hunipi progress???????
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,623
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    nakutakia kila la kheri ktk kumtafuta huyo my wife wako
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Nami pia nitahitaji mshenga hapo baadae, hivyo muhimu kujua vigezo!
     
  20. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,248
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mh!baba tena????katavi!wapi dena umsaidie katavi asije kunyimwa mke jamani
     
Loading...